Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta tafadhali saidia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiroroma, Sep 29, 2010.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wadau najua ndani ya JF kuna kila kitu chenye kuhitajika,Leo naomba kwenu phone or physical adress za watu hawa;

    1.Bon Mwaitege
    2. Christina Shusho
    3.Rose Mhando
    4.Manka Mushi
    5.Solomon Mukubwa
    6.Flora Mbasha
    7.Jennifer Mughendi
    8.Joseph Nyuki
    9.Neema Gospel Singers
    10.Vic Kamata
    11.Susan Nyamoko
    Asanteni sana na Mungu wetu awabariki
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Phone numbers and physical address zao zipo kwenye DVD/VCD/CD zao.
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jibu safi
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    amen mpendwa.amen amen!!!!
    mungu akutangulie katika ilo
    km vip nenda mam stores pale kkoo nutapata kila kitu
     
  5. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Safi
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, unataka kuwaita katika tamasha ili ukusanye shilingi kdogo teh teh! teh :becky:
     
  7. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakuu asanteni kwa mchango wenu wa mawazo ila kwa kuwa siko TZ makasha yao ya DVD/VCD sinayo.Natarajia kuwasiliana nao niwaunganishe na Promota mmoja hapa majuu waweze ku compose nyimbo moja ya pamoja itakayowatoa kimasomaso waachane na kulaghaiwa na wajanja wa Bongo. Naomba namba zao za simu au jinsi ya kumtuma mjumbe awasiliane na kufanya majadiliano na mmoja mmoja kisha kuwaweka pamoja.Mungu wetu wa Rehema tunayemtegemea awabariki wote na michango yenu ya mawazo.
     
Loading...