Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA KWENYE TUTA………… TAFADHALI …..Bin TAFADHALI……

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bulding, Jul 6, 2011.

  1. B

    Bulding Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSAADA KWENYE TUTA………… TAFADHALI …..Bin TAFADHALI…………….

    Ndimi Jovin Baro,
    Mobile; 0654- 55 03 65
    Email;jovinnb@gmail.com
    Naomba kwa wana JF na Jamii kwa ujumla, kwa ambaye anaweza kuwa na nia ya kweli ya kununua Kiwanja.
    Nauza sehemu ya shamba langu lililopo Mbezi sehemu ya kingazi karibu na Mloganzila pahala panapotarajiwa kujengwa chuo kikuu cha Muhimbili,ili Niweze kukabiliana na Majukumu mengine makubwa na mazito yanayonikabili kwa sasa :
    .
    20/20 = Bei yake 1.8m kila kipande Unaweza kununua kufuatana na uwezo wako .
    Tafadhali wana JF na jamii kwa ujumla wake, Mnakumbuka Sinza na Kinondoni napo palikuwa mashamba, Hivyo mwenye nia ya kweli ya kimaendeleo Tuwasiliane tafadhali ………………….
    Wana JF na Jamii kwa ujumla; Majukumu Makubwa/Mazito hayana mtu maarufu sawa na njaa,yakija yanakuja tu…..Tuwe pamoja katika hili …Tafadhali

    Ahsanteni.

    ANGALIZO: Kuna kilometa kama 3.4 kutoka barabara kuu ya morogoro .
    Hakuna umeme wala maji ya bomba kwa sasa.
    Na uhalali wa shamba utahakikiwa kuanzia serikali ya kijiji/Mtaa na ngazi zote husika…
    Faida zilizopo/zinazotarajiwa
    Kuna mpango wa kujengwa barabara ya lami kuunganisha na Mbezi-kinyerezi hadi uwanja wa ndege.
    Kuna mpango wa kujengwa Compus ya Muhimbili University kuanza kujengwa uku mapema mwaka huu.
    Na ujenzi wa makazi ya kawaida inaendelea kwa kasi sana mtaona /utaona mji unakuwa kwa haraka .
    Ki ukweli eneo hili ni hotcake ila kwa sababu nilizotaja hapo juu inabidi niuze sehemu tu.
    Kuna mpango kupeleka umeme na maji maeneo yote ili kufika kituo kituo kikuu cha uchunguzi wa hali ya hewa.
    Waweza kuangalia baadhi ya site... chini habari za maendeleo ..

    MUHIMBILI UNIVERSITY, MLOGANZILA CAMPUS PHOTO ALBUM

    HabariLeo | Muhimbili kutengeneza mji Mloganzila

    Parliament of Tanzania
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ndugu title haijatulia kabisa msaada?! We wauza shamba au waomba msaada!!
     
  3. B

    Bulding Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza sehemu ya shamba langu Niweze kukabiliana na Majukumu Makubwa na Mazito yanayonikabili kwa sasa,Unaweza kuniambia niandikeje Mkuu!Ni mauzo yanayoambatana na Uhitaji wa haraka sana….. Naweza kusema ni Msaada Mkubwa maana natafuta ninachokosa kwa sasa, kama unielewa vizuri !Mfano kama majukumu hayo ni ugonjwa siwezi kubeba shamba kulipeleka Hospitali ili Mgojwa atibiwe ila Fedha tu ..naweza kumtibia mgonjwa wangu ...Samahani kama title hauja kaa vizuri ila Natumai .. unaweza kunielewa zaidi kwa Nia yako ya kuniunga Mkono,
    Ahsante sana .
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mamaa D, miss you so much, mambo inasemaje lakini?
     
Loading...