Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Kwenye tuta:Ni kina nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TandaleOne, Oct 1, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hivi wale jamaa wanaofanya vikao vyao pale Kinondoni Makaburini kwa nyuma (Shadema) ni nani wajumbe wa kudumu katika ule mkutano wao mkubwa?Halafu wale wamama wa viti maalumu ni kina nani wanagombania na wanatokea wapi?Please jibu moja lililokamilika.
    Mungu Ibariki Tanzania
     
Loading...