Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta...Mwenye Katiba mpya ya Zanzibar

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by ludoking, Feb 4, 2011.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa waliofutailia mdahalo wa Katiba wa mwezi uliopita ulimuweka kitimoto Makamu wa Mwenyekiti wa CC Taifa, Pius Msekwa. Kuna mwandishi wa habari aliongea mengi kuhusu yaliyomo kwenye katiba mpya ya Zanzibar ambayo hayamo kwenye Katiba ya Tanzania. Mfano Katiba ya Zanzibar inamtambua Makamu wa Kwanza wa Rais, Inataja "Shirikisho" na siyo Muungano. KWA HIYO MWENYE HIYO KATIBA MPYA YA ZANZIBAR ILIYOCHAKACHULIWA, AILETE HAPA JAMVINI TUISOSOMOE
     
  2. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2013
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nisaidien wanajamvi,

    Mwenye softcopy ya katiba ya Zanzibar, ile ya mwaka 1984 na ya 2010 anisaidie au atusaidie kutuletea hapa jamvini.
     
  3. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2013
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  4. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2013
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo raha ya JF. Upende usipende JF utaihitaji tu. Thanks mkuu.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pelekeni mambo yenu ya kiliberali huko..
     
  6. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2013
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,698
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Nataka hoja yako umepatiwa katiba
     
  7. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2013
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe wa ajabu kweli hapa duniani.

    Kwani maandishi, vitabu au documents zote ulizosoma tangu ujue kusoma hoja yako ilikuwa ni nini?
     
  8. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2013
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Nimeisoma kiasi changu. Hivi hakuna english version ya hii katiba ya Zanzibar. Natumaini kuna mmoja anayo atatusaidia.

    Natanguliza shukrani zangu.

    Cc: Suleym
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2013
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Wa-LIBERALI wakigombana we kaa pembeni!
     
  10. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2014
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni feki
     
  11. mzenjiboy

    mzenjiboy JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2014
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 835
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Toa hoja yako ya kutaka katiba ya ZANZIBAR.

    Ungepewa kwa Kiingereza ungeomba kwa Kiswahili.

    Umepewa kwa Kiswahili unataka kwa Kiingereza.

    Toa hoja zako tuone, na kama unategemea kurekebishwa basi hilo ujue HALIPO. ⚠️
     
  12. M

    Magehema JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2016
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau kama kuna mwenye soft copy ya Katiba ya Zanzibar baada ya mabadiliko ya 2010 tafadhali tusaidiane.

    Natanguliza shukrani.
     
  13. y

    yansiza Senior Member

    #13
    Apr 26, 2016
    Joined: Mar 11, 2016
    Messages: 125
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mimi ninayo ila hard copy
     
Loading...