Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Kwenye Tuta-Kuvuta Umeme wa TANESCO na Gharama zake[power connection]

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shadow, May 8, 2009.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wanajf,

    Naomba kujua gharama za kuvuta umeme ndani ya Nyumba. Naomba mchanganuo wote yani Phases zote[zaidi three phase]. Na inachukua muda gani mpaka kupata huo umeme.

    Pili, ningelipenda kuweka underground 'harmor cable', je zinapatikana hapo bongo Darisalama?

    Nimejaribu website ya hawa jamaa [TANESCO] ni kama 'jumba la makumbusho'.

    Natanguliza Shukrani
     
  2. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Jiandae uwe na pesa zaidi ya milioni moja, na inategemea eneo gani nyumba yako ipo kama una nguzo ipo tayari jirani na nyumba itakuwa rahisi kwako.Vile vile pale Tanesco kuna watu wanataka kupewa ahsante kabla ya kazi (inabidi utoe pesa sasa sijui rushwa au asante) Ukifanya vitu hivi utakuwa na umeme ndani ya 2 weeks.
    Kama kuna mtu unamfahamu pale Tanesco pia inaweza kuchukua muda mfupi kufanikiwa kupata.
    Bila kufanya vitu hivyo unaweza kuchukua hata mwaka hujapata umeme.
    Mie sikufuuta 3 phase pale. Ningefuta hizo phase ningekutajia. Ila lile shirika la umeme lina usumbufu sana. Labda sasa watakuwa wamejirekebisha.
    Muhimu mtafute fundi umeme anayefahamika pale Tanesco huyo anaweza kukurahisishia kazi.
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Thanks Pretty.

    Asante sana kwa hizo heads up. Ubarikiwe!
     
    Last edited: May 8, 2009
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    U welcom.
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nyie acheni kunitisha
    maana najiandaa kujenga porini hukooo.
    sijui nitavutaje umeme maana neno usumbufu kutoka tanesco lipo kwenye vipengele vya uanzishwaji wa shirika hilo
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Gharama za umeme kwa single phase na nguzo moja ni Tshs 1,374,000/=,bila nguzo haizidi TZS1million. Kwa nguzo mbili andaa pesa inayofikia TZS 2.5million na kwa nguzo tatu ama nne inabidi uwe na budget ya pesa isiyopungua 3 to 3.5 million.

    Three phase hiyo ni balaa.kumbuka kuna VAT(ile 20% kodi ya nyongeza ya thamani) humo ndani ya hizo gharama kwa hivyo inapelekea gharama kuwa juu
     
  7. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nijulishe single phase ulivuta kwa bei gani...

    mimi nahitaji nguzo moja tuuu unifikiee...nijulishe mkuu
     
  8. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Andaa TZS 1,374,000/= mkuu wanakuunganishia ndani ya siku 60 (working days).
     
  9. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pretty anasema .......".Vile vile pale Tanesco kuna watu wanataka kupewa ahsante kabla ya kazi (inabidi utoe pesa sasa sijui rushwa au asante)....."
    Halafu watu wa Tenesco wako hapa hapa na wanasoma,maana nilikuta wana internet connection 24/7,ninachojiuliza haziwasumbui statement za aina hii?Ningekuwa mimi ningekwisha hama kampuni hii kama siwezi kuibadili.
    Kiboko yao nenda na recorder,wakikuomba hiyo pesa nenda na hiyo recorded voice kwa MD wao,utaupata in 7 days. Vishoka!vishoka!made in Tanesco-sisi ni ndugu zenu!
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Mkuu hiyo ni culture tayari na siyo kwamba wakuu wao hawajui.
    Mimi niliwahi kulipia umeme, pesa wakaila na risiti nilikuwa nayo.Tulisumbuana sana kwa karibia mwaka, hadi kupeleka ishu wizarani ikatoka amri umeme ukafungwa siku hiyohiyo! Nyie acheni tu!
     
  11. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Duh, Kumbe rushwa imeshafikia kuwa insitutionalized Bongo. Kaaazi kweli kweli.
     
  12. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu, nguzo tayari zipo nje ya nyumba. Kwa hiyo suala lipo kwenye kuconnect huo umeme.
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kama nguzo ipo nje ya nyumba, ni just Tsh 460,000 hivi!
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Hivi tulifikia wapi na bunge letu kibogoyo kuruhusu makampuni mbadala ya umeme??
     
  15. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yes, next level, hivo ndivo nijuavyo, single phase around laki tano yaani kasoro kidogo, na 3 phadse around 1mil.
     
  16. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Samahani wakulu wenzangu.mambo ni yale yale ya umeme,lakini tofauti ni kuwa mimi tayari nilishaunganishwa kitambo lakini natka umeme wa luku ili niondokane na adha.Nitalipia shs. ngapi ili nifungiwe hiyo luku badala ya meter hii ya sasa?
     
Loading...