Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta...huu Muungano siuelewi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MSATULAMBALI, May 3, 2012.

  1. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ZANZ.jpg ZANZ.jpg

    zanzibar wanakila kitu kama nchi sasa? Sijauelewa huu muungano
     
  2. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    uungano hewa huu,tena wa kinyonyaji haufai
     
  3. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuu!. Ndio kusema huu muungano uliopo ni feki?. Zenji mna kila kitu. Sisi wa Tanganyika ndio imekula kwe2. Hatuna chochote cha kujivunia. Viongozi wote ni wa jamhuri ya muungano. Labda tujivunie uwepo wa mabalozi wa nyumba kumi.
     
  4. m

    mzaire JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hawaitumii au kazi imeanza? maana nimesikia Wazanzibari wanasema Ijumaa ya kesho watajitoa mhanga aidha kwa kufa au kufungwa kwa huo msswada wa Katiba iwapo SMZ itawazuia mhadhara wao utakaofanyika viwanja vya Maisara majini Zenji asubuhi wakati kuna taarifa ya kusimamishwa mihadhara yote, suburi tuone kesho !!!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ndoa ya tanganyika na zanzibar inaonekana haina ridhaa ya wanandoa wenyewe, bali ni ya kubakana tu. Tutegemee madhara makubwa sana yatakayotokana na ndoa hii kabla ya kufikia maamuzi ya kuivunja.
     
  6. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapitishe referendum...hilo ndilo suluhiso
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    bado bajeti yao wachukue bara
     
  8. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna muungano usiokuwa na migogoro. Kinachohitajika ni amendment procedure kila kunapokuwa na matatizo. Angalia federation za Canada au Belgium. Zote zinamatatizo, lakini hukaa na kujadiliana jinsi ya kusuluhisha matatizo yao
     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Sasa Mkuu sisi hapa tunakatazwa kuujadili hayo matatizo tutayaondoa vipi ?
     
  10. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mke mwema anatoka kwa bwana.Sijui huy├╣ wa kwetu anatoka kwa bwana!
     
  11. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nachukia maneno ya aina hii! Hatuna cha kucompromise na hawa Wapemba wabaguzi.
     
  12. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe mzee, kwamba VIONGOZI wetu ndio wenye matatizo kwenye hili suala. Vyovyote itakavyokuwa, ni wazi kwamba ili hili suala lipatiwe ufumbuzi, Watanzania tunawajibika kulijadili hili suala kwa kina. Ni dhahiri kwamba sababu za muungano za mwaka 47 hazina nguvu tena.
     
  13. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Punguza Munkari papa, kwani hiyo ndio hali halisi. Tumia muda wako kidogo usome Federation zote za Dunia nzima uone kamaa kuna hata moja ambayo ni Perfect. By the way, kumbuka kwamba FEDERATION nyingine ya East Africa inakuja, tena kwa kasi ya hali ya juu, ambayo bila kuweka vigezo imara vya kutatua migongano mbalimbali, tutakuwa tunarudia makosa yaleyale ya 1964.
     
Loading...