Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye tuta:damu itamwagika! ina maana gani CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, Mar 7, 2011.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Msaada kwenye tuta:damu itamwagika! wasema wana CCM
    Swali, Hivi Viongozi wa chadema kusema
    • Kutokana na hali mbaya inayowakabili wa Tz, hizo pesa zisilipwe inahusiana vipi na damu kumwagika?
    • Hivi, CDM wakisema hali ya maisha ya watu wa kawaida imekuwa ngumu kuliko kawaida, inahusiana vipi na damu kumwagika?
    • Watanzania kujua hali zao na haki zao, ina mahusiano gani na hizo damu?
    Waache kutisha wananchi make tunategemea serikali kujibu hoja na si kudanganya watu,
    nisaidie serikali kujibu: semeni hivi:
    • Viongozi wote wa serikali walio husika na mikataba mibovu, watakamatwa na kufunguliwa mashita.
    • BOT kwa kushirikiana na wizara ya fedha na uchumi wanaangalia uwezekano wa kushusha inflation kwa asilimia 30.
    • Walanguzi wote watachukuliwa hatua. Nakuhakikishia mkwele ukijibu angalau hivyo, maandamano ya CDM yatakosa watu. kulalamika hakutasaidia.


    Wataalam twambie kisayansi damu itatokea wapi wakati yanayosemwa ni ukweli mtupu?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli kila mtu amekuwa dereva wa hii nchi! Mpelekee uokoe jahazi!
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Simpelekei asome huko huko aliko, make sidhani kama atarudi hivi karibuni, yuko anashangaa wazungu, akirudi anaanza kuomba watanzania wamwonee huruma!
     
  4. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh kunywa maji kidogo mkuu upunguze jazba mwaya.
     
Loading...