Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kwenye simu yangu ya nokia c1 -01

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by TZ boy, Jan 12, 2012.

  1. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    habari kwa wotewana jf mimi simu yangu ni yanokia kila ninapo nunua memorycard bt baadaya kudownload nyimbo kuna faili linavyo andika imgchae sasa nifanyeje au ndo virus?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    peleka jukwaa la tech mkuu..
     
  3. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    habari kwa wote
    naheshimu sana mchango wako jamani nina simu aina ya nokia c1-01 kila ninapo nunua memory card nikidownload nyimbo tu ndani ya memory card panakuja faili limeandilwa 'imgchane' nikili lifuta bado linaludi nikiformat bado jamani msaada !
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    bhaaaaaaaaa ! Peleka ikapimwe kwa phone specialist ujue kama ni virus au gonjwa ya kawaida kabla haijakufia mkuu!
     
  5. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kibanda Ubungo wameandika Phone Doctor. may be simu yake itapata matibabu hapa.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    i see. .
    Kweli teknolojia imeleta mambo,hadi simu zinaumwa!
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kwanini inakusumbua?
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Sasa nyie mjiitao ma great thinker mbona mwaishia kukenua na kumkejeri na kumchaka na huku mwajua kakosea??
    Kumbuka ya kuwa mbuyu nao ulianza kama mchicha.
     
  9. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    thank wote walio nishauri ngoja niyafanyie kazi mawazo yenu thanks*
     
  10. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    yani mkubwa ndani ya hiyo faili unakuta viulizo vingi naunakuta vina tarehe na muda ulipokuwa umeiwasha iyo simu.
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ina virus mkuu ww unaformat memocard tu unasahau kuwa virus wanakaa kwenye cm na card so faormat vyote kisha anza upya ucsahau utapoteza kila k2 kwa cm yako
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona hili ni jukwaa hucka au macho yangu?
     
  13. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    jamani faili linaandika imgcache kumbe linatengenezwa na phone hususa nokia na sio tatizo nimejaribu kugoogle
     
Loading...