Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye simu yangu NOKIA E61i

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Muangila, Dec 7, 2011.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba utaalamu wa kumaliza tatizo la sim yangu ni kwamba inaonyesha headphones zipo connected kwenye simu wakati sijaziconnect hivyo siwezi kupiga simu wala kupokea mpk niweke headphone hata loudspeaker haikubali
    msaada pliz ndugu zangu.
     
  2. M

    Maengo JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuiflash labda. Tumia codes hizi *#7370#, *#7780#. Tahadhari: ni muhimu kuhamisha vitu vyako muhimu zikiwemo contacts kwa sababu ukiflash inafuta kila kitu ng unaanzg upya kama vile simu ni mpya!
     
  3. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Naomba steps za kuiflash mkuu km ni baada yakubofya hizo no niipe dial au?
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    ukiandika hizo code then unadial ok.lakini tatizo lako inaweza kuwa ni jack pin ya headphone imejam labda uliingiza hedifoni kubwa.chunguza hilo tundu
     
  5. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hii headphone ni original yake ngoja ngoja nijaribu kuflash nione.Nashukuru sana
     
  6. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hujasema kama umejaribu kuselect microphone kwenye settings options ikashindikana.
     
  7. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu kuselect lnk imekataa mkuu hata hizo code za kuflash nikidial inaniambia request nit completed
     
  8. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Bwana kaka nashukuru kwa msaada lkn nikiingiza code inasema requet not cmplited nimejaribu kuziingiza kweye ORIGINAL PHONE SETTING napo inaniambia END ACTIVE CALL AND CONNECTION FIRST nadhani hii ni kwa sababu headphone inaonekana imeungwa ,msaada zaidi plz
     
  9. c

    cc_africa Senior Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zima simu yako kisha bonyeza nyota na number 3 na switch on. Kwa wakati moja. Mpka simu iwake.
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    toa memory card zima simu then toa betry, rudisha betry washa simu vile ikiwaka tu bonyeza y(3), u(*) na kidude cha kupigia simu kwa mpigo utaona screen inakua white then ur done usisahau only button tatu cha kupigia simu y na u
     
  11. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pia sometime uchafu kwenye sehemu ya kuwekea headset unaweza kuchangia hiyo kitu kama unahutaalamu kwenye ufundi nenda kwa fundi simu akusafishie kwa dawa maalumu kusudi kuondoa kutu zinazofanya simu ionekane ionyeshe connected
    ****pia spirit inasaidia ni hayo tuuuuu**
     
  12. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa msaada wenu wakuu nimefanikiwa 100%
     
  13. security

    security JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2014
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sirudi face book. Hata mimi nilikuwa na same problem. Safi.
     
Loading...