Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye kutuma maombi kwa njia ya barua pepe

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by prakatatumba, Jul 20, 2012.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu, jamani wanaposema wanataka utume maombi ya kazi kwa njia ya barua pepe, hivi unapoandika barua ya maombi (cover letter) ile sehemu ya kusign mm mwombaji unaacha au una iprint halafu unasign then unaiscan. Msaada kwa wale wenye uzoefu
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu mnataka kuniambia hakuna aliyewahi kuomba kazi kwa njia ya mtandao/internet?
     
  3. N

    Natafuta kazi Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa naandika jina tu. na nimekuwa nikiitwa kwa interview japo kazi sijapata.
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukrani mkubwa
     
  5. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu mimi huwa naandika tu jina na nimeitwa Interview kadhaa hivi so haina shida andika2 utume mkuu kama ipo ipo2
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukrani sana Aggrey86 maana hizi gharama
     
  7. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    @parakatatumba , avatar yako inatisha, badili vatar yako, labda ndio maana hata response ya kujibiwa imekuwa hivyo!
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poa kaka ngoja nitafute nyingine maana naona kaz kwel kwel
     
  9. m

    mabwepand Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Andika email kama kawaida then weka jina lako,utaitwa tu kwa interview
     
  10. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukrani mkuu ,
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaaa! i can see you are very desperate kamanda. tuliza munkari ndugu, mweeeeeee!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ukishaandika jina lako juu yake andika haya maneno: SGD. Ukiona hofu imekutanda, basi iandike kwa mkono halafu isaini baada ya hapo ui-scan halafu itume. Kama vipi tuma kwa mkono.

    Note: Kama unaomb kazi serikalini, hiyo biashar ya kutuma kwa njia ya net sahau mkuu, tuma manually!
     
  13. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    SGD what does it stands for?
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    signed
     
  15. a

    amojokatani Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Scan barua yenye SIGNATURE, afu iedit, then crop SIGNATURE pekee, then save, then unaweza ukawa unatumia hiyo SIGNATURE kwa any application letter kwa copy and paste sehemu ya signature kwenye barua yako.

    Unaweza ukaiconverting barua hiyo to pdf format, then ready to be used

    MI HUWA NAFANYA HIVYO KWENYE BARUA ZANGU
     
  16. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bonge la idea aisee,shukrani xana mkuu
     
  17. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Copy that
     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Andika jina hiyo inatosha, mambo yote mengine yanategemea na mpokeaji anatumia nini, email client nyingi zitaficha picha.

    Ni vizuri pia kuiweka barua yako kwenye pdf ila hakikisha mpokeaji yupo tayari kupokea pdf na attachments.
    So hata ukiweka pdf ni vizuri kuweka plain text kwenye barua yenyewe kama haujui mpokeaji anaweza kufungua pdf.
     
Loading...