Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye Kona

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Aug 31, 2010.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Najua itawashangaza wengi, lakini ni kweli nahitaji majibu ya ufasaha yaliyotokana na tafakari ya kina juu ya swali hili:


    • Zitto Zuberi Kabwe ni mgombea wa ubunge kupitia chama gani?
     
  2. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu siyo mgombea Ubunge hapa kwetu Tanzania, huyu ni Raisi wa nchi fulani iko huko America ya Kusini, nadhani hata wewe uko huko, mtafute utampata. Huku hayupo alishaondoka miaka mingi sana!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa nje ni chadema, niambie kwa ndani unamuonaje?
     
  4. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chokochoko hizo
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sio tu imenishangaza bali pia imenipa mashaka na afya ya ubongo wako.
     
  6. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Makanyaga, ahsante kwa jibu; umepatia!
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana.
    Hata Mengi alipokwenda kuomba mkopo aanzishe kiwanda cha maji ya Kilimanjaro Benki za Kitanzania zilimwona mwendawazimu.
     
  8. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante. Kumbe na wewe unalo jibu.
     
  9. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndiba,

    Nataka niweke rehani kujaribu udhaifu wa ubongo wangu kwa kubashiri lifuatalo:

    • Zitto Zuberi Kabwe, kabla na baada ya uchaguzi, akiwa ameshinda au ameshindwa SI MWANACHAMA WA CHADEMA
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siku si nyingi, nitajua Kama katika kipimo cha rehani niliyoweka; NINA AKILI AU MAONO!
     
  11. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siku zote MUDA ni HAKIMU mwenye HAKI katika kusema KWELi
     
  12. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ndo penyewe wala usiseme sana watu wakajua,
    PUMBA NA MCHELE VITAJULIKANA IFIKAPO 2015.NO Problema sir Omutwale
     
  13. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alisema Lady JeiDee; SIKU HAZIGANDI na Wahenga wakaongeza La kuvunda......
     
  14. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mh huyu jamaa atakua anafahamu kitu
     
  15. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapana. Ni tafakari tu......
     
  16. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndibalema,
    Bado tu unamashaka?!!
     
  17. b

    bongospecialist New Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu na uchambuzi wa hali ya chini( simple analysis) hana chama ila ni opportunist maana yake yeyeto ambaye yuko kenye power na anafikiri anaweza kumu accommodate anaweza kuwa al-line wake
     
  18. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zitto, zitto. Watanzania wote kwa ujumla wao wameanza kuona langi langi za zito, wanamkumbuka toka pale kwa kafulila, wanamkumbuka pale alipowaacha watz akaenda zake German kusoma wanamkumbuka sana kudai uwenyekiti, wanamkumbuka sana kudai kuwa kiongozi wa kambi wa upinzani, nadhani anadhani ana nguvu sana Chadema, ila ajue kwa sasa yeye ni tone ndani ya Chadema. Natabiri siku moja ataleta mtafaruku mkubwa sana ndani ya chama, nadhani hapo ndipo anguko lake litakapo timu. Tunaona kama ana kivuli cha C.cm, . Tusisahau ni yeye aliye sababisha kafulila akawa Nccr, ni yeye aliyefanya Nccr kupata wale wabunge wanne tunajua. Nadhani wacha muda uwamue, yeye anadhani watz wapenda mageuzi hatujui, iko siku kivuli kile kitahoji.
     
  19. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mmmmh pole mpendwa nahisi the way unavyofeel kumoyo. Mwenye nimekuwa na mashaka na huyo kijana siku nyingi.
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu MS,
    Bado haijafahamika.
    Nimeumia sana kuona Kafulila kafukuzwa NCCR. Nilitamani sana kuona anafanikiwa katika mission yake ili "vitendawili" viteguke. Lakini naamini ya Kafulila ni kuvunjika kwa koleo!
     
Loading...