Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye itv online (itv online password)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by American lady, May 15, 2010.

  1. American lady

    American lady Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hey! habari zenu wapenzi wa Jf? nashukuru sana kwa aliyetujulisha kuwa tunaweza kutumia Itv online tuliyopo nje ya nchi, asanteni sn maana mm binafsi sikujua. Sasa ninaomba msaada kidogo mbona nimefuata process zote na kweli nilifanikiwa kuangalia siku 1 tu.sasa hivi nikifungua inataka password. Naomba km kuna mwenye hiyo Password au njia nyingine ya kuweza kunisaidia ili niweze kuendelea kuburudika maanake nili enjoy sana hiyo mara 1.
    Asanteni sana na ninatumaini mtanisaidia.
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wanataka ulipie kwanza ndio wanakutumia username na password, then utaweza kuaccess stesheni zao zote, tembelea www.tv4africa.com utaona jinsi ya kulipia.
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamaa wameongeza nyingine ya EATV, kama kuna mdau aliyefanikiwa kulipia na ameanza kupata huduma naomba atupe taarifa maana isijekuwa ni kiini macho.
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wandugu........hivi bongo yetu kuna redio yeyote iliyo online zaidi ya.......ile ya Wakatoliki?

    Vipi Kuhusu Online TV..............ni TV gani iliyopo online?
     
Loading...