Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye hili wakuu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by banalunda, Jul 16, 2012.

  1. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF napeda kutanguliza shukrani zangu za dhati kwenu kwa jitihada za kusaidiana pamoja na kuelimishana kwenye nyanja tofauti. Mimi nina ombi moja hapa, mimi nimemaliza ARDHI UNIVERSITY kama QUANTITY SURVEYOR, nipo competent kwenye field ya building construction kama: [FONT=&quot] Measurement of quantities (building works) [/FONT]

    [FONT=&quot] Construction cost estimating, cost planning and cost management. [/FONT]

    [FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]Procurement of works and Contract administration [/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot] Maintenance management, [/FONT][FONT=&quot]Property and Facilities Management.[/FONT] e.t.c
    Natafuta kazi kwenye makampuni ya building contractors ama kwa building consulting firm kama Quantity Surveyor , please wakuu mwenye kuweza kunipa direction. Natanguliza shukrani zangu kwenu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Muombe mungu tu mkuu,utapata kazi!
     
  3. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu Pitz
     
Loading...