Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwenye hili plz.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 6, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hello jf!nina rafiki yangu ambae kiumbo ni mrefu na mnene wa wastan,ana galfrd wake ambae ni mfupi bt nae ni mnene wa wastan!tatzo ni kwamba huyu msela wangu anataka kumpga huyu gal chini eti kisa ni mfupi sana kwake!me nimemshauri asifanye hvo bt ye still kabaki na msimamo wake.ni busara kweli kumuacha mtu kwa kigezo hcho au jamaa kamchoka tu?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sababu ya kweli anaijua mwenyewe.
    Kama huo ufupi ndo anauona leo basi jua ameshamchoka na anachotafuta ni kisingizio tu. Mshauri amwache tu dada wa watu maana atakua anamfanyia favor akapate mtu wa maana huko mbeleni.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mshikaji wako amesha kamua sana naona kamchoka sasa hamtaki.
     
  4. F

    Fundifundisho Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wafupi watamu sana ila tatizo ni wakorofi na jeuri sana,.ila mi nawapendaga sana hivyo nipe namba ya huyo dada ili nimsaidie kuukabiri upweke.
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwani wafupi hawaolewi/ hawana wachumba?
    Atakuwa amepata demu mwingine hivyo anatafuta kisingizio.
    :A S-coffee:
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    compromise leads to unhappiness.....so if boy wants a taller lady piga chini tuu tatizo lipo wapi bwana!!!
    mbona wanawake wenyewe wanakutosa kwa mambo ya kijinga kama kutokuwa na muscles....
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hata warefu watamu bana.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    kha!. . . . .
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    duh!assume ni sister ako!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    hata tumshauri vp hawezi rudi nyuma huyo basi amwache dada wa watu mapeeeema
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    maskini ya mungu,kumbe ufupi kilema!
     
  12. m

    masiri Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urefu au ufupi sio tatizo kuna kitu huyo mdada kamfanyia mshkaji , tatizo unaweza kukuta huyo demu pamoja na ufupi wake anamtamkia wazi mshkaji kwamba anapenda watu warefu kama Dhabiti! imagine pamoja na ufupi wake anamwona jamaa mfupi,
    Ukweli ni kwamba mademu wafupi ni wabishi, wanachonga sana na wanapenda chini
     
  13. s

    sangija Senior Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ndio hio! tafakari!
     
Loading...