Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa yoyote mwnye utaalamu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mzuzu, Jan 7, 2009.

  1. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ninafikiria kutafuta jinsi ya kuanzisha biashara na kuchukua mkopo benki. Nina wazo na mpango wa kufikirika tayari nataka kuuweka kwenye mtiririko wa kiataalamu sasa

    Nina omba msaada kwa wanaJF wenye utaalamu wa kutengeneza business plan au samples za proposals au any source ninayoweza kupata the stuff anisaidie jamani

    Ninajua JF in kila mtaalamu na nitapata msaada huo

    Nasubiri kutoka kwenu bandugu
     
    Last edited: Jan 7, 2009
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wasiliana na +255 732 993834 kwa SMS
     
  3. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2009
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    waweza wasilina na hawa wafuatao watakusaidia wazo lako 100%

    mobile +255 754 389508
    Office +255 23 2603765, 2603658, 2603652
    Fax +255 23 2603768
    Uliza Mkurugenzi, au killo lussewa ama any Business Develeopment Officer watakusadia tatizo lako. Hakuna kuzungushwa wako straight kwa kila jambo. Ukifanikiwa ama ukikwama karibu kutujulisha
     
Loading...