Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa wenzangu wa star times

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Juan San Roman, Apr 12, 2012.

  1. J

    Juan San Roman Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naombeni msaada wenu, mm natumia king'amuzi cha Star Times, but kwa sasa sipati picha (Video) za Citizen TV, ninachokipata ni sauti (audio) tuuu....so help out great thinkers????
     
  2. I

    Innovator25 New Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi pia naomba jinsi ya kupata chanel nyingine kama EATV, ITV na startv
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    eatv na atn utaipata ukifanya manual scanning kupitia code 570
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mimi napata CHN10 na EATV tu kwa 530,,,nikijaribu 570 sipati kitu,kivip nitapata ITV na StarTv kwa Manual Searching?
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa wakifanya addition ya channels wkt mwingine device haiwezi kufanya automatic update na kusababisha channel list kuvurugika, jaribu kurestore system maana kwangu inaonyesha
     
  6. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata Local Channel zote kwa manual search 660
     
  7. p

    poto Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba unielekeze coz najarib sipati mkuu
     
Loading...