Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa watalamu wa kuagiza magari na kodi zake

Discussion in 'Matangazo madogo' started by jacket, Nov 26, 2011.

  1. j

    jacket New Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please wenye ujuzi wa uingizaji magari used toka Japan naomba msaada wenu......gharama za uingizaji tanzania huwa ngapi(approximate).....(mpaka gari linakuwa barabarani)??? mf. CIF+INSPECTION COST=2350 USD>>>>Hii ni kwa gari aina ya Ford-Fiesta la mwaka 2004, cc 1600. Natanguliza shukurani zenu!!!
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Ingekua kwa utaratibu wa zamani ningekua kapekue gariyangu.com
    But kwa sasa hiyo bei yako ya CIF hata ingekua $1,000.00 haihusiki hata kidogo kwenye kutafuta kodi.
    Wao wana bei zao wakati gari ilivyokua jipya kisha wanatoa depreciation kulingana na miaka ilivyopita kisha wanapata current price to act as CIF Price.
    Upo????
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu nina calculator inayoweza kukupa makadirio ya kodi utakazolipa ila tatizo nimejaribu kuweka hapa naambiwa file type is not allowed. It is an excel file so if you are still interested let me know nikutumie kwa e-mail.
     
  4. j

    jacket New Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nina calculator inayoweza kukupa makadirio ya kodi utakazolipa ila tatizo nimejaribu kuweka hapa naambiwa file type is not allowed. It is an excel file so if you are still interested let me know nikutumie kwa e-mail.
    Thanks mkuu tatito hesabu zilinipita pembeni hiyo kitu ipo kwenye website ya TRA tatizo sijajua namna ya kuitumia!!
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Haina mikwara mingi mpaka kutumia "Four Figure",
    Hata MAGAZIJUTO nayo huijui mkuu?
     
  6. e

    ejogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza pia ingawa inawezekana pasiwe mahala pake. Hivi kwa mfanyakazi wa Serikali, ukiagiza gari la zaidi ya miaka 10 unaweza kuomba msamaha wa kodi na ukapata au ni lazima gari liwe chini ya miaka 10 ndo uwe eligible kupata huo msamaha.
     
  7. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu this is different. Ni VB software niliyoitengeneza mwenyewe kwa kutumia excel. You just need to know the year the car was made, the vehicle model and your freight charges and the software will do the rest.
     
  8. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Database ya TRA haina gari aina ya Ford Fiesta. The closest match was a Ford Focus. The PDF attachment shows you a rough estimate of the taxes you will be required to pay.
     

    Attached Files:

  9. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    You might need Office 2010 to run the program
     

    Attached Files:

  10. j

    jacket New Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks Shaka...kumbe huu mkoko hadi uingie hapa mjini utakuwa ushanifilisi saaana!!!!! Mie nilidhani kodi haitazidi bei niliyonunulia yaani CIF!
     
  11. r

    rmb JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu mwenye kujua hili atujuze basi
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Acha utani embu nenda kwenye mashow room bana sasa akila mtu akiagiza yale ma godown tutalipa naa nini??
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hah hah hah...Tatizo showrooms wanagonga mno bei.
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh, umesahau pia kwamba wanachakachua odometer ili gari ionekane imetembea kilometa chache.
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa hiyo calculator! It is very useful ili mtu apige hesabau kabisa kabla hajaagiza gari
     
Loading...