Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa watalamu wa kuagiza magari na kodi zake.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mr. Masasi, Jun 2, 2011.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msada wanajf, kuna ndugu yng anataka kuagizia gari toka japan used, gar ni FORD EXPLORER inauzwa dola 1,561/= kama shling za kitanzania mil 2,341,500= kwa bei zao ambazo wameonesha kwenye mtandao wa tradecarview.com. Je garama za kusafirisha hyo gari iko ndan ya hyo bei yao ya manunuzi? Harafu kodi za hapa kwetu tanzania unapoingiza gari ambayo imetengenezwa mwaka 2000 ni kama shlingi ngapi? Hiyo gar ina cc 2500. Msada wa na jf. Thax a lot.
     
  2. samito

    samito JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukifungua hapo ingiza details zote itakuwekea garama zote isipokuwa garama ya kumlipa dalali wa kukutolea pale TRA watu wa bandari
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aaaah mzee mimi siwezi kukuamini
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
Loading...