Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA KWA WANAOSOMA CONAS UDSM, Bsc in Wildlife science and Conservation

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Frank Shedrack, Sep 1, 2012.

  1. F

    Frank Shedrack Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nahitaji kujua kuhusiana na nini kinahitajika haswa katika swala la msuli coz huwa naskia tetesi za welcom paper ambalo watu huishia kupata negative, 4, 0.5,0. please naomba msaada wa nini nifanye kabla cjakutwa na hayo ya negative na mengine. cna ufahamu wowote kuhusiana na faculty hiyo xo kama kuna mtu anaweza kunifahamisha basi itakuwa vyema. I TRUST IN GOD.:flypig:
     
  2. BJ.Sahani

    BJ.Sahani JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwenyewe nimechaguliwa hyo coz hapo udsm bt nackia huwez kujiajiri na ajira zake cku hz ni kujuana,ikitokea ukakosa inabidi usugue benchi,mm naenda diploma pale muhimbili,zaidi sana nakushauri usomee fani ambayo una vision nayo japo mwendo ni mrefu
     
  3. R

    RIKAB Member

    #3
    Oct 2, 2013
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna shida mambo fresh! lakn kama umekuja kwa kubadisha disco nje-nje mkubwa!
     
  4. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2013
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    mkuu,, umepata mkopo?
     
  5. BJ.Sahani

    BJ.Sahani JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2014
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkopo nilipata,bt mkopo wa ada nilipewa asilimia 29
     
Loading...