Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa wanaojua Kijitonyama Social Work Institute.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dada jane, Aug 28, 2012.

  1. d

    dada jane JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jirani yangu ana mtoto amechaguliwa kwenda huko. Mwenye A B C za huko please.
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akajiandae jioni kuwa anaonekana mitaa ya sinza makaburini
     
  3. d

    dada jane JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujanitendea haki mkuu. Huo ndo mwisho wa A B C Za hicho chuo?
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa ajiandae jioni kuwa anaenda kuuza sura mwenge,
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    A: ajiandae kusoma kwa makini, kazi nje nje! B: Asikubali kutumika kwa wajanja wachache C: Asipende kuiga saaana, kifupi jirani yako asikaze sana, ampe pesa ya matumizi kumlinda na tabia chafu za vijana wengi wa vyuo.
     
  6. E

    E52 Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee hicho chuo ni kizuri ,,,mimi mwenyewe degree yangu ya kwanza nilisoma hapo,,,,,na its one of the best institutes offers social work in africa
     
  7. d

    dada jane JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I smell kaukorofi ndani yako. Any way may be hiyo ni A na B C je? Hata hivyo nashukuru kwa hiyo tahadhari. Ubarikiwe.
     
  8. d

    dada jane JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu. Mungu akubariki.
     
  9. d

    dada jane JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukurani mkuu. Samahani Naomba nikupm
     
  10. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    as far as I know pale kuna three courses; Social Work, Human Resources Management and Industrial Relations/Labour studies.
    ni chuo kizuri na mwanafunzi akiwatumia vizuri walimu wake (please take a positive meaning) atajenga uelewa mzuri (kama atafanya bidii). vilevile kuna msisitizo mkubwa wa field work so student akiwa makini anajenga uwezo kivitendo vilevile.

    siwezi kuacha kukueleza hili; kama mhusika ni mtoto wa kike please please awe muangalifu sana. huyo jirani yako ajitahidi kumpa mahitaji yake muhimu...ampe lecture ya kuepukana na tamaa coz asipoishinda hiyo, hali haitakuwa nzuri kwakweli.

    kila la kheri
     
  11. d

    dada jane JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani sana mkuu na ubarikiwe. Yeye kapata Industriak Relations sijui ni nzuri.
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataishia Hongera Bar, then atakuwa Bar-maid.
     
  13. d

    dada jane JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafuta kauri hiyo kwa jina la Yesu.
     
  14. d

    dada jane JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa hivyo vifupi vyako.
     
  15. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na mimi nimepata nafasi hapo nipe namba yake awe rafik yangu
     
  16. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Vijana wa sasa mnawaza mapenziiiiiiiiiiiiiiii
     
  17. d

    dada jane JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeonaeee. Nimeamua kumpotezea. Hawana tofauti na yule kijana wa Songea.
     
  18. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    well ni nzuri. akifanikiwa kumaliza hiyo vyema, atakuwa mtaalam wa sheria za kazi, work relations, mediation and arbitration na masuala ya jinsi hiyo. hapo zamani course ilifahamika kama Labour Studies. atulize tu kichwa ipo vizuri.
     
  19. d

    dada jane JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks mkuu. Kumbe Tanzania bado mpo watu wenye roho nzuri ya kuelimisha wengine nilishakajikatia tamaa ndani ya nchi yangu. Lililobaki ni kumfunda tu binti maana ndoto yake ni kufika mbali. Ubarikiwe.
     
  20. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usinipotezee mwaya
     
Loading...