Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa wanaofahamu kip tech

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BASHADA, Apr 8, 2012.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna kifaa kinaitwa kip tech kinatangazwa kwenye tv kwa ajili ya cooling system badala ya feni au AC. Naomba kusaidiwa maswali yafuatayo. Je bei yake ni sh ngapi? Ina faida gani ukilinganisha na feni au ac? Ina side effect yeyote?
     
  2. b

    brian360 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nenda google kwa maana hapa hamna anayejua ata mimi ninatafuta hicho hicho.
     
Loading...