Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa wanachuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TihZ, Sep 15, 2012.

  1. TihZ

    TihZ Senior Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii,naombeni kuuliza eti ni vitu gani vya muhimu natakiwa kuvilipia kabla sijatia pua yangu chuoni....nimechaguliwa University of Dar es salaam,BA with education
     
  2. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,774
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah mzee umeweza kuingia JF unashindwa nn kuingia web ya UDSM? Au wataka tujue umepelekwa huko
     
  3. s

    soon Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo ntafte kwa email tupo wote hapo ud, firs year too.
     
  4. TihZ

    TihZ Senior Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana ndugu sina maana hiyo mimi natumia simu halafu nimejaribu kuingia web ya chuo inaleta hitilafu na nimeweka hayo maelezo ili niweze kupata msaada ambao nitakuwa nauhitaji sasa itakuwaje pale wa yule Mzumbe akinieleza ya chuo chake...samahani ndugu kama nimekukwaza kwa mada yangu
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mkuu baelezee baelezee wanazidikua wavivu watoto wa ckuizi
     
  6. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Unatakiwa kulipa direct cost 78000 hivi, malazi watakapokupangia kama 60000, na ada(kama unajidepend). Me 4th yr CoET- UDSM.
     
  7. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapo cha kitachotakiwa
    1. Registration fee
    2. Caution money
    3. 50% of school fees
     
  8. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,774
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    kama una email niambie nikuforwadie joining medical na registration forms uende ukaprint kwebye intrnet cafe
     
  9. A

    ASHRAF YAHYA New Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAOMBA MSAADA WA WESITE YA CHUO CHA COMMUNITY DVT TRAININ INSTITUTE (cdti.ac.co)YAAN UKIFUNGUA THROUGH HIYO NLOANDIKA HAPO HUPAT CHOCHOTE KIPYA NA MARA YA MWISHO WALI UPDATE MWEZ WA SITA KWA ANE JUA PLZ NIPE MSAADA\
     
  10. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,774
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    cdti.ac.tz
     
  11. TihZ

    TihZ Senior Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani ila mimi sitakaa hostel
     
  12. TihZ

    TihZ Senior Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kunitumia kwa...tihzvade@yahoo.com
     
  13. TihZ

    TihZ Senior Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani ndugu
     
  14. Dreson3

    Dreson3 JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,774
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160

    Tayari nimekutumia,
     
  15. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tupo kwa kusaidiana na kutegemeana ndugu usijali,
     
  16. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi jamani ile 77400/ kwa ajili ya id,exam fee etc unazilipa kwenye pay in slip moja au? pia kwenye lile jedwali la tuition fee 2012/13 mbona program kama ba of sc in actuarial sc sijaiona naombeni msaada hapo?
     
  17. TihZ

    TihZ Senior Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani
     
Loading...