Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa wana jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kagarara, Jan 4, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani sana wana jf, naomba mnipe ukweli kuhusu hawa madada zetu wenye fani za unesi. Nasikia hawa watu ndo wa kwanza katika kusaliti ndoa zao kwa kutembea na madaktari wanapokuwa kwenye 'night'. Je hili lina ukweli ndani yake? Naomba kwa yeyote mwenye mengi zaidi kuhusu sifa na mapungufu yao anidadafulie zaidi. Na ni kwa nini watu wengi hawapendi kuwaoa hawa wadada ambao ni manesi?
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Do mean on professionalism basis or anything else.
     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Si wote!
    Pia mishahara ni kdogo.
    Tamaa lazima itakuepo...inabidi wawe wasafi na wapendeze..gharama hizo zitatoka wapi?
    Ninae mfaham hana hizo tabia ila mjanja kwenye madawa...kuuza.
    -pia ungeeleza nurses wa dispensaries zipi?
    Za government au asasi zisizo za serikali au watu binafsi?
    Maeneo pia ni muhim ya hivyo vituo.
    Mtazamo wangu tu!.
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Bwana we acha tu dunia ya sasa umalaya wa mtu haupimwi tena kwa fani au kabila, yaani ni ngumu mno, wewe nikuangalia tu kama anakufaa(na sisi wa imani tunashauri maombi pia). Ila wewe jiandae tu kiakili kukabiliana na changa moto mbalimbali katika ndoa maana mambo ni mazuri lakini pia nyakati fulani ni machungu, ndio hivyo ndugu milima na mabonde kwani kiukweli hakuna mtu anaweza ishi pekee yake bila mwenza, hata wasio taka ndoa huwa wana wapenzi/uzinzi.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hili swala la ku-label watu kimakundi linapotosha sana!Huwezi kusema kundi fulani lina tabia hii na ile coz haiwezekani wote wakawa na tabia moja!Hiyo tabia unayouliza kama manesi wanayo wapo hata walokole walio nayo!Usimchambue mtu mmoja kwakutumia kundi...mchambue yeye kama yeye!
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mie ningepnda useme zaidi juu ya hili maana inawezekana ikawa ni hospital/clinic moja unayoiongelea
     
  7. k

    kagarara Senior Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Manesi wa hospitali zote!
     
  8. k

    kagarara Senior Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naongelea manesi in general hasa wale wenye 'night'
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yupo 1 mlokole namuaminia 76% hawezi gawa dozi.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mi haya mambo ya manesi, sijui walimu, ..
    ahhh si dhani kabisa kama yanaingiliana na mambo ya kuchet....
    na kuna thread fulani tena ilikuwa inaongelea mkabila...
    kwa kweli mi dhani ka mtu anatabia ya kutoka nje ya ndoa atatoka tu..
    haijalishi kazi , kabila wala nini....
     
Loading...