Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Kwa walisosoma Bachelor of Science in Civil Engineering

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ProBook, Jun 1, 2012.

  1. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwa brothers and sisters mliosoma hiyo course hapo juu nlikuwa naomba kuuliza kitu kuhusu hiyo course sababu nimeona kwa UDSM na Ardhi ni miaka 4 lakini kwa St Agustine ni miaka 3,sasa nlitaka kujua je kuna ubora tofauti wa ufundishaji kutoka kwenye hivyo vyuo na je kama kuna utofauti chuo kipi ni bora zaidi kati ya vyote na soko la ajira kwa hiyo course likoje,,
    Asanteni sana
     
  2. K

    Kijamba Koti Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nijuavyo miaka 3 ni kama una Full Technician Certificate(FTC) or diploma NTA Level6 from technical colleges eg DIT,ATC or MIST na hiyo miaka 4 ni kama umetokea A-level!
     
  3. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    aisee kaka kwenye kitabu cha TCU cha mwaka huu chuo cha St Agustine wametoa qualifications kwa waliomaliza diploma na advance na wote ni miaka 3
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We kapge civil ya udsm au ardhi ndo za ukweli dogo.
     
  5. K

    Kijamba Koti Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kupandikiza mawazo hasi,kwani vyuo vingine vina nini!acha ubabaishaji kwenye masuala ya elimu!
     
  6. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hii ni sawa na kulinganisha Shule ya Sekondari ya Kata na Shule Kongwe!
    Vichwa wanajua wanapaswa kuwa wapi,
    Kilazaaa...!
     
  7. K

    Kijamba Koti Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaonge u**ma!
     
  8. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kijamba Koti sijakusoma eti! hizo nyota manake nn?
    hata hivo sikushangai make hata jina lako tu na umri ndani ya JF
    vinatia mashaka!
    unahitaji kusuguliwa "JICHO" lako la nyuma!
     
  9. K

    Kijamba Koti Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe ni mpuuzi wa mwisho,hakuna hata msaada uliomsaidia dogo hapo zaidi ya kutoa kauli za kujiproud tu!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    toka lini tanzania na marekani zikawa sawa kimaendeleo!dogo anaambiwa ukweli,we unaleta chuki humu.
     
  11. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona mnatukanana jamani,siyo tabia nzuri hii wapendwa!Kuhusu mada,ndugu yangu nenda Ardhi,UDSM utaishia kuuza sura tu!
     
  12. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Thanx Sana Bro
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dogo Civil Engg ina future nzuri,piga Btech ya Civil halafu angalia utakavyouza...Utaringa mwenyewe wapi pa kwenda...I dnt care where u go bt Btech is goodAlways Engineers Build the World.....
     
  14. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    thanx sana bro..
     
  15. H

    Hardman JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mkuu hapo juu unamaanisha nini unaposema Btech???..natanguliza shukurani...
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkubwa!....asikudanganye mtu,nenda kapige hiyo course.Ila tu kuhusu swali lako,hiyo ya miaka mitatu ni kwale walio na diploma civil engineering.na kwa wale waliotoka A Level hupiga miaka 4.narudia tena,kapige hiyo corse uje ule kuku,ukianza ni Pm nikuchangie ya stationary japo kidogo
     
  17. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    poa poa kaka nimekusoma sana thanx a lot,,let me apply hiyo bila kuchelewa
     
  18. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kula shortcut ya 3yrs SAUT.
     
  19. n

    ndisinzowa Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mdogo Wangu,karibu sana udsm na hasa koz hyo ya ce ndo chagua sahih,mim pia naxoma hyo koz ndo namalizia 4th year,.ardh wanakuja ku2mia lab za ud na vitu kbao wanategemea hapa kwetu.jaza udsm dogo bt kaza msuli..kila la her mhandisi mtarajiwa
     
  20. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    asante sana kaka tupo pamoja sanaa...
     
Loading...