Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa walio kwenye ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bornagain, Feb 8, 2012.

  1. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaninaomba kujuzwa, kuna tofauti gani ya kimaisha na kimaadili kati ya mke ambaeunamuoa wakati umeshafanya nae mapenzi ama alikua mpenzi wako kwa miaka kadhaahuko nyuma na mwanamke ambaye hujafanya nae mapenzi ambae umevumilia nakusubiri mpaka siku ya ndoa yaani siku ya honeymoon ndo mnaanza kufanyamapenzi?
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Tofauti iko akilini mwako............huyu ni mkeo na sikifaa ama bidhaa ambayo unataka iwe kwenye gredi fulani...na kwa kuzingati hili nakushauri acha kwanza kuoa anagalau kwa sasa..................kukuepusha na matatizo ya kujitakia kabisa kwa jinsi nilivyokuelewa kwenye hayo maandishi hapo juu.
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna tofauti yoyote katika tendo bali wewe kiakili ndo utakuwa unawaza au kujiwekea nini ulikitenda
     
  4. nkawa

    nkawa Senior Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimaadili ni safi mkioana wote bikira..kwaupande mwingine wewe umeshachakachua na unawaza kama huyu ambaye bado hujafanya nae mambo anayaweza kama yule?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,521
    Likes Received: 9,316
    Trophy Points: 280
    Tofauti ni kuwa mzinifu kafanya dhambi na hata siku moja hatapata utulivu wa moyo na psychological tranquility wa yule aliyekuwa strong enough akajizuwia na mabaya.

    Ambae kaweza kufanya nje ya ndoa ni nini cha kumzuwia kufanya tena nje ya ndoa?
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nashukuruni kwa michango yenu ndugu wanajamii
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mambo magumu sana haya, hay a ban a endeleeni kujadili.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Twendezetu tukajadili mambo ya gender mwaya.
     
Loading...