Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa wali UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ngalewa, Aug 30, 2012.

  1. N

    Ngalewa Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa anaefaham kama majina ya walio chaguliwa kujiunga na certf na dipl course ya computer science mana deadline ya kureceiv applcation form ilikuwa 20th,July mwenye taarifa anijuze.
     
  2. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu that's are Examination Results not Selections
     
  4. N

    Ngalewa Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nisaidie kaka mana sielew mpaka sasa kama nimechaguliwa la.
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimeangalia website ya chuo sijaona chochote kuhusu selection za diploma wala certificate nadhani itakua bado hawajatoa
     
  6. N

    Ngalewa Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks bro.
     
Loading...