Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Kwa wale wataalamu wa mambo ya picha na camera

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tisa desemba, Jan 11, 2012.

  1. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau, mimi ni mwalimu wa cheti (grade IIIA) niliyehitimu june mwaka jana, kama mjuavyo mpaka sasa hatujui ni lini tutapata ajira za serikali.
    kutokana na ukata, nimeamua kuwa mpiga picha (camera man) hapa kijijini nanjilinji, katika pitapita zangu za kusaka wateja nimekutana na hili tangazo la kupiga picha za passport za watahiniwa kidato cha IV 2012, kusema kweli vigezo vyote natimiza ili niweze kupewa hii dili na mwl mkuu ukizingatia mimi ni ex-student wa hapa, ila katika hili tangazo sehemu ya namba 1 (b) (c) na (d) inanitatiza nashindwa kuelewa kama inapatikana kwene setting za camera au kwenye computer wakati wa kuprint....

    SAM_8472.JPG

    naombeni msaada kwa wanaojua mambo ya pixel na resolution
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chukua tenda, hiyo pixel unakuja ku-resize kwenye computer
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Usiogope chukua tenda fasta hayo yote unasett kuna program kibao za photo editing pixel yeyote unapata chukua chukua wewe,ulimwengu wa TEHAMA hakuna kinachoshindikana hata muhuli wa ikulu unapata
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unatumia digital camera unaweza ukaset kwenye camera, sema sijui kama kuna camera yenye resolution ndogo hivyo. Hata hivyo hakiharibiki kitu, kama wachangiaji wa mwanzo walivyosema unaweza ukarekebisha baada ya kupiga. Kwahiyo chukua kazi hiyo. . . .
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chukua kazi, ungekuwa na digital camera mambo yangejipa zaidi
     
  6. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nashukuru wadau wote kwa ushauri wenu! nakamata tenda then baadaye nitazitafuta hizo program za ku re-size pixel na resolution.
     
  7. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Camera yoyote ya digital haina tabu kurudisha chini pixel!! ila kupandisha ndio ina limit!! na kwa kazi hiyo unaweza pata digital camera inayofanya kila kitu bila ya wewe kuhangaika na makompyuta! Kwa mfano Canon Digital unaiprogram kabisa kwenye camera yenyewe na ikipiga inapiga passport size! that means inazitoa nne kabisa kwenye screen! Kazi kwako
     
  8. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee bigup kwakuchukua uamuzi wa kutafuta kazi mbadala.
    Life is not a straight line.
    Kila la kheri
     
Loading...