Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa wale wa tabata chang'ombe

Discussion in 'Matangazo madogo' started by prakatatumba, Apr 18, 2012.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Khabarini zenu wan JF, naomba msaada wa bei ya kupanga nyumba nzima maeneo ya Tabata chang'ombe,najua kama kuna madadli ila kwa sasa nipo mbali ndyo nataka kuja DSM, hivyo basi kama unaexperience tujuzane wakuu. iwe na sifa zifuatazo
    1. iwe barabarani kuanzia maeneo ya kilimanjaro hadi chang'ombe mwisho
    2. iwe ina umeme
    3. iwe nyumba nzima
    4.
     
Loading...