Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, kwa wakazi wa arusha.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jaluo_Nyeupe, Dec 11, 2011.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Natafuta sehemu wanakotengeneza mihuri (rubber stamp) isiyo ya kuchonga kwa mikono . Sehemu iwe tofauti na galaxy computers. Natanguliza shukrani.
     
  2. tobycow

    tobycow Senior Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda esami
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    esami chuoni au kwa sehemu gani mkuu?
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Opposite na Meat King kuna duka mimi nimetengenezewa last wk. Silikumbuki jina ila wana deal na mambo ya matangazo hasa kwenye nguo, keyholder, kofia nk. Huwezi kupotea. Ni duka la 2 au 3 kutoka Madini kabla hujafika M bank
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Panaitwa CReative STudios
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Asanteni wakuu, nitaenda kuwaona kesho.
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kunasehemu nilipelekwa na wenyeji wangu wao alikua wanafanya window shoping ya mihuri nakumbuka tulienda mpaka maeneo flani(nilikua ni mgeni) kupita uwanja wa nanenane karibu na chuo cha uhasibu,sikumbuki panaitwaje,kazi yao ni nzuri ile mbaya na niliipenda wanatengeneza mpaka mihuri ya siri(wanaita mihuri ya moto)
    jaribu kuuliza maeneo hayo kama unaenda njiro ukisha pita eneo la nanenane kuna kituo cha daladala
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ndi hapo hapo Creative Studios Wamehamishia ofisi zao kutoka Njiro mpaka mjini Goliondoi Road.
     
Loading...