Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa wajasilimali

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by bigjeff, Oct 25, 2009.

  1. b

    bigjeff Senior Member

    #1
    Oct 25, 2009
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    habari zenu kwa wote!mimi newcomer kwenye blog hii ya jamii,lakini ni mpenzi wa blogu hii siku nyingi nisiongeee mengi,wajasilimali nilikuwa naomba ideas tofauti za kibiashara nilikuwa nafikiria siku moja nitaanzaa biashara ya export/import kutoka UK kwenda TANZANIA labda mngenisaidia ni bidhaa gani kutoka nyumbani kuja UK na kutoka UK kuja bongo ambazo ni marketable na supplier sio wengi.....ahsanteni.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    Ni lazima uk??????
     
  3. b

    bigjeff Senior Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ndio, kwasababu sasa hivi base yangu ipo UK baadae kidogo nitachungulia nchi zingine
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu mambo vip?
    Hongera kwa kutaka kuwekeza hm,

    swali!
    Hivi hii ni blog au website?
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuna umuhimu gani katika hili, au hila tuu.

    MJ
     
  6. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mtaji wako ni kiasi GANI?.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Napenda kufahamu tu ndg yangu, sijui tofauti yake!
    pia hivi hila maana yake nini?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mpwa si uulize swali kamili: Hii ni blog, blogu au website?
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ha ha ha! mkali huyo?
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bigjeff!lol,ulitaka kufanana na mimi jina........!ooh sorry kumbe ni nje ya mada
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Unahitajika kutuomba radhi kwa kututoa ndani ya perimeter ya mjadala wetu mpwa.
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Kila siku nakuambiaga usipende kutoa siri za ndani we hunisikiagi! Kwa nini lakini mchumba?
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
Loading...