Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA kwa TUTA!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mjanga, Jul 10, 2012.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    tafdhalini wadau wa JF naaomba muongozo
    wa taratibu za kufuata ili kuweza ku-renew
    LESENI ya UDEREVA (Driving License)! yangu
    inakwisha muda wake na pia ni ile ya zamani
    so nataka nipate mpya!
    aksanteni sana!
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nenda kwa trafic yeyote atakupa ushauri utakao kufaaa
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unajua kusoma?
     
  4. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nenda TRA kachukue TIN number na baada ya hapo maelekezo utapata huko huko
     
  5. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hii ni ajabu anayeweza kuandika kuulizwa swali hili!
    au unamaanisha nini mkuu?

     
  6. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    asante! lakini nahitaji halali si maghumashi!!

     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    NENDA TRA
    1. watakupa fomu ya kujaza kuomba ku -renew leseni yako- lazima uwe na TIN na leseni yako ya zamani na photocopy yake ( TIN Namba ipo kwenye kadi yako ya usajili wa gari)
    2. Baada ya kujaza fomu utachukuliwa finger prints na picha yako hapo hapo TRA
    3. Utakwenda Trafiki kupewa madaraja
    4. Utarudisha formu TRA tena kurikodi hizo groups
    5. Utarudi tena Trafiki for noting
    6. Utarudi TRA kupewa fomu ya kulipia gharama za hiyo leseni yako mpya benki (gharama ni Tshs 40,000/= kumbuka kubeba kiasi hiki kwa ajili ya kulipia)
    7. Utawasilisha TRA risiti uliyolipia benki nakupewa leseni yako mpya siku hiyo hiyo au kesho yake.

    HAKUNA USUMBUFU. au UTAPELI .

    MUHIMU: NENDA MWENYEWE

    LIPA KODI KWA MANUFAA YA MAFISADI
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani me nimekwamnia hiyo ni maghumashi??? labda hukunielewa vizuri Nilikua namaanisha utafute trafic akupatie myongozo wa nini cha kufanya sababu wao wana yelewa zaidi. ila mchangiaji hapo juu kasha kupa ushauri mzuri hebu ufanyie kazi kwa lkufika TRA.
     
  9. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Thank Yo kwa sana!
     
Loading...