Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kwa nokia n70

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by selestin john, Feb 14, 2012.

  1. s

    selestin john Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani simu yangu nokia n70 inanichanganya sana maana siwezi kuandika wala kusave message,inaleta ujumbe memory low delete some data first,cha ajabu nimeshafuta vitu vingi sana lakini bado vilevile,msaada wenu please!
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    possible problem

    1. Unafuta data za memory card wakati inayotakiwa kua freed ni memory ya simu
    Ushauri: nenda file manager futa vitu vya phone memory

    2. Kuna application zinafanya kaz underground zinamaliza ram
    Ushaur download task manager angalia application za background then go to application manager zi un install

    3. Simu ina virusi vya kichina vinavyojaza memry
    Ushaur i scan kwa pc kujua
     
  3. s

    selestin john Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    brother hilo swala la 3 nakubaliana nalo kabisa,sababu nimeshafuta application zote nilizozifanyia installation lakini hakuna kitu.thanks sana bro nita try kuiscan kwenye pc
     
  4. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    b4 u scan on pc, do thc ingza hz code *#7780# note. Uwe unajua general pcwrd za cm yako eg. 1234 bcoz cant rstr wthout pcwrd, zkshndkana hzo tell nkupe baab kubwa hzo ztakuwa final try that fst
     
  5. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ina virus na hata ukiscan kwa pc huwa n70 haifai. Mine ilikuwa inasumbua ivyo ivyo bt after smtime inakuwa normal. Fanya udownload norton kwa ajili ya cm! Pole mwayego!
     
  6. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    i lyk ths bt paswed km nshazisahau inakuwaje hapo?
     
  7. s

    selestin john Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimejaribu hizo no. Na general password za cm yangu lakini bado so kama vp niambie njia nyingine kaka.
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    Kama hujali kupoteza data format tumia njia hii

    1. Zima simu

    2.bonyeza button ya kijani (cha kupigia simu) nyota (*) na namba tatu (3) kwa mpigo then washa simu huku umeshkilia hizo button

    3. Ur done simu yako italose data itakua kama ndo umeinunua
     
  9. s

    selestin john Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huwezi kuamini kama braza yaani sasa kila kitu safiii kabisa we ni bonge la genius bro,thanks kwa msaada wako,sijui bila jf ningepata wapi msaada kama huu,jf daima idumu.thanks all
     
Loading...