Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kwa mwenye uelewa..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jrutta, Aug 1, 2012.

  1. j

    jrutta Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kunajamaa yangu alipata matokeo haya1.History C
    2.Kiswahil D
    3.Language D
    4.General Study -failed
    haya ni matokeo ya A-level.anaweza aka apply course ipi na wapi akapata?Maana wengine wanamwambia amefail somo namba 4 eti ni lazima areset ni kweli wana jf?Msaada tafadhali.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani muda wa kuomba vyuo si umekwisha mkuu!! au unamaana gani kuleta mada hii?/
     
  3. M

    MAFIA GIRL New Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona umechelewa sana mkuu..jaribu mwakani mwaka huu ameingia chaka...
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,083
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Kuna watu me nawajua wana III.9 kwa kua wamepigwa penalt ya G.S na wameapply sasa huyo ndugu yako alikua anamaana gani kusubiri tcu wafunge application kama anauwezo akaombe chuo private but nayo anaweza kufanya hivyo baada ya matokeo kutoka
     
  5. j

    jrutta Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    lengo la kuomba msaada ilikuwa ni kutaka wenye ufahamu kushauri course ambayo anaweza kuomba.pia kama kuna uwezekano wa huyu jamaa yangu kufanikisha maana watu wa mtaani walimdiscourage sana ila akipata ushauri mzuri hata mwakani anaweza jaribu ku-apply.
     
  6. A

    Apex JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushauri ni kwamba Gs siku zote haina effect kwenye kuomba vyuo vikuu(evidence tcu guide book) lkn effect ni kunye cheti kupunguzwa daraja,so angeweza kusoma kila kitu,so mwambie anaqualification zote na kwa mwaka huu kashachelewa,try next week.
     
  7. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red unamaanisha nini Mkuu??
     
  8. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapana huyo chuo anapata bila ya kurudia hiyo GS kwani kuna ndugu yangu aliscore the same kama ilivoeleza last year alipata chuo na hata mkopo alibahatika hivyo basi kama mpaka sasa hajaomba chuo chochote hapa Tanzania basi atakuwa amechelewa ila asiogope kwa hilo.
     
  9. j

    jrutta Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nawashukuru sana wakuu kwa ushauri na mimi nitayawasilisha kwa mhusika na kumpa moyo kwani mi naamini sana ushauri wa hapa kuliko huko alikodanganywa.akhsanteni na wanajf mbarikiwe nyote.
     
  10. A

    Apex JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oooh sorry i mean next year,thenx boy no one is parfect
     
Loading...