Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Kwa mwenye kumfahamu huyu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanakili90, Jan 26, 2012.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Emmanuel Nyamusika,

    ambaye

    started working on the Geita project back in 1994,
    at which stage the project was
    owned by Cluff Mining
    Company. In 1996 Cluff was
    bought by Ashanti Goldfields,
    and then in 2004 Ashanti and Anglogold merged to form
    Anglogold Ashanti.

    Napia,

    has a BSc in Geology from the University of
    Dar Es Salaam. He obtained his
    MSc in Mineral Production
    Management from the
    University of London (Imperial
    College) in 2001, and went on to complete his Management
    Development Programme at
    the University of Cape Town in
    2005.

    Nilikuwa naitaji kusaidiwa contact zake kwa yoyote anayemfahamu.
    Natanguliza shukrani.
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Heri ungetafuta mawasiliano na ofisi ya Ashant Godmine; kule itakuwa ni rahisi kupatikana hata kama atakuwa ameshaacha kazi. lakini huenda wapo marafiki zake ambao watakusaidia.

    humu JF, watu watakuwa na mashaka kukupa contact details, kwani haieleweki unamuhitaji kwa sababu ipi, natutakuwa na uhakika gani wa kiusalama.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!!!
     
  3. willzkichaa

    willzkichaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2016
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 333
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ushauri kwa wakati mwingine...

    Kama huyu ni rafiki yako, na umeona hii post na haijasema kuna mchongo, kanitapeli au umepotezana. Wewe ungeifikishaje hii taarifa? huoni kama unajihakikishia kutompata?

    Kwa kaupeo kangu nimeona niseme hili. Nawasilisha.
     
Loading...