Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kwa mwenye Adobe PDF

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by andy mchokozi, Mar 28, 2012.

  1. a

    andy mchokozi Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeyote mwenye Adobe PDF ile wanaotumia ku editia vitabu na magazeti jamani tujulishane, kwani nimehangaika sana kuitafuta
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kuna adobe pagemaker ambayo siku hizi inajulikana kama indesign, ndio hiyo unayomaanisha? Adobe wana software nyingi sana ili hiyo pdf uliyotaja ni kwa ajili ya kusomea files ambazo zipo ktk format hiyo.
     
Loading...