Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa mwanamke huyu? Kaz au mwanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Mar 24, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habar zenu wanathnker kwa muda kidogo nilikuwa nipo off air hii ni kupambana na hal ya maisha ya hapa na pale ili kutimiza kaul ya wazir kila mtu atakula kwa jasho lake. 2achane la hlo kubwa kuliko lote ninajiran yangu wa kike alikuwa na mahusiano ya muda mrefu na kijana mmoja wa kinaijelia. Sasa imefikia ha2a za uchumba yule kijana anamwambia huyu msichana aache kaz aliyokuwa akifanya. Na ukichek huyu dada hyo kaz ndo inampa mlo na maisha na inahudumia hata nyumban kwao. Na huyu kijana wa kijana hana uweza wa kumuhudumia huyu bint sasa anauliza je anafanyeje na maisha yalivyo magumu na anampenda sana jamaa anaomba apate ushaur wenu(usimshaur amuache)
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Kinaijelia ndo nini?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani aache kazi ili aolewe, sasa muulize huyo rafiki yako kipi bora kwake at this time kuacha kazi ili aolewe au kazi ndio ndio muhimu kwake kuna vitu vingine unaweza ukavitolea uamuzi bila hata ya kuumiza kichwa mwambie aendelee na kazi yake wanaume wapo wengi na kama ni ishu ya kuolewa ataolewa tu
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka nimejarbu kumwambia hvyo hvyo ya utazan hujakosea lakin wap nikamwambia
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Au ndio ameishalewa mapenzi ya kinaija haambiwi wala kusikia la mtu ila kwa vile umeishamwambia wee kaa pembeni mkuu
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hadi hapo kuna mapenzi lakini sio ya dhatim hata kidogo.... Maana mapenzi ya dhati yangekuwepo hata hilo swala lisingefika huu JF because automatically decision zingetokea bila kujadili....
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nitafanya hvyo ila maisha ya kwao pale yan kusema ukwel yanasikitisha kama akiacha kaz mana yeye ni nguzo moja wapo ila okay ninafata ushaur wako
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwahyo nimwambie hakuna penzi au nimwambie hakuna mapenz?
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Aache kazi ili iweje?? Malizia story bana. Kama waende Nigeria au kuna lingine
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maana hachelewi kusema unamuingilia katika private issue zake utashangaa siku ya siku kamfikishia jamaa yake habari then wewe ndio unaonekana ndio chanzo
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mume mtarajiwa hawezi kumtunza alafu aache kazi ili iweje??
    Mwambie anangalie kipi bora kati ya kua na ndoa wakati anakufa njaa au kuishi kwa kubangaiza au kubaki bila ndoa kwa sasa akiwa na uhakika wa kuishi!!1
    Alafu namshangaa kweli huyo dada...mpaka aombe ushauri kwa kitu kama hichi sijui nimchukulie vipi!:smash:
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    inawezekana ndo plan ya jamaa lakn nilikuulza huyu bnt kuhusu hlo akasema hilo jamaa hanampango wa kwenda huko nigeria
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we lizzy tema mate chn mwenzio kajarbu kila njia ameshndwa ndo kaamua kuomba ushaur usiseme hvyo ila okay nitamfikishia ujumbe wake
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Murefu hawa wapopo sometimes banaa too much of usanii anywayz sijui lakini
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa jibu hili huyo Dada (utanisamehe) namuita mjinga kwa sababu kasema huyo jamaa hawezi kumtunza na yeye anasaidia familia yake kwa hiyo kazi yake sasa inakuwaje akubali kuacha kazi kisa mwanaume tena asiye na uwezo wa kumtunza.

    Maamuzi mengine hayahitaji ushauri ni kitendo tu kuwa sitaacha kazi kwa ajiil yako. Na sasa anataka aache kazi halafu?? Kuna watu wengi mabwege kweli uwezo huna halafu??

    Hakuna kuacha kazi hapo akomae hivyo hivyo mwanaume ndo nini bana!!!! Kazi kwanza
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    m2 wangu DANE AMSI ckufich ninamfikishia ujumbe huu hv hv yan nimekubaliana na wewe unajua nini kila m2 anataka kumshangaa familia yake inamshangaa na maamuz yake yan ilibid waniite kuniomba nimshaur mana yeye alishndwa na hv ninavyosema alikuwa ajaenda enda ofisin anasiku mbil. Kusema ukwel mm nilianza kufikiria jamaa anaweza ku2mia ki2 cha kinaijelia yan limbwata
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unasema mbona cjakusoma mana cjakuelewa unamaana gan kusema hvyo
     
  18. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amwambie kabla hajaacha kazi amfungulie biashara ya maana kabla ya ndoa ndio aache hiyo kazi
     
  19. Clearing

    Clearing Member

    #19
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie aone analoona yeye sawa maana vitu vingine hata sio vya kumshauri mtu, kwani yeye anaona kipi bora, kazi au bwana? atakachoona bora afuate hicho hicho
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Au jamaa kaona anathamini sana kazi kuliko yeye. Mshauri asiache, but ajaribu ku-balance muda wa kazi na relaltion. This life siyo la kukaa kijiweni/mama wa nyumbani bila atleast kuwa busy hata kidogo, haipendezi. Kama kasoma, inamaana huo ndo utakuwa mwisho wa ndoto za wazazi wake kupeleka shule?
     
Loading...