Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Kwa mwanaJF yeyote aliye karibu na Ubunguo Bus Terminal

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GM7, Apr 28, 2010.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Helo wakuu,

    Nimelazimika kuandika thread hii kutokana na usumbufu ninaoupata karibu kila siku simu yangu inapokuwa wazi.

    Mara nyingi huwa napigiwa simu zinazoulizia kuondoka kwa usafiri wa mabasi fulani hapo stendi ya Ubungo. Wengi huwa wananiuliza "Gari fulani imeshaondoka hapo Ubungo?" Na mimi huwa najibu kwanza mimi niko Mbeya siko Dar.

    Baada ya kuona kila siku watu wanaulizia usafiri ndio nikamuuliza mmoja kuwa amepata wapi namba yangu ya simu, akanijibu hiyo namba imeandikwa kwenye tiketi ya basi hilo.

    Msaada:
    Kama kuna mwanaFJ yeyote ambaye yupo hapo Stendi ya Ubungo au huwa anaenda mara nyingi hapo Ubungo Bus Terminal namuomba anitafutie namba hiyo ya simu au tiketi ya basi hilo ambayo namba yangu imeandikwa ili niwasiliane nao nione kama kuna uwezekano wa hao wenye tiketi kufanya marekebisho ya namba hiyo ya simu, Sina uhakika kama namba za simu zinaweza kugongana. Lakini pia nikizima simu yangu na kupiga namba hiyo kwa kutumia line nyingine naambiwa haipatikana.

    Namba yangu yenyewe kwa kuficha tarakimu mbili kwa alama x ni 0713 2xx891
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    waulize haohao abiria, hiyo ticketi ni ya basi gani?....utarahisisha kazi, sidhani kama kuna m2 Jf anaweza kufuatilia namba inayokusumbua wewe UBT!!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Amoeba jibu lako ni murua.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, unatupa bure hela hiyo...Hiyo ni biashara nzuri sana umepata, usipanic...Wasiliana na bht akuelekeze!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mbona umeficha namba bwana.nimeenda ubungo nikakosa pa kuanzia ......
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    umeanika namba yako unatafuta marafiki kijanja au umetumwa wewe?

    Unajua wazi kwamba kama kuna double line haiwezekani zikafanya kazi at same time. nimejaribu hivyo nikaenda tigo kuomba namba niliyonayo (sijaisajili) wakasema namba ina mtu ila imezimwa. Nakupa ushauri wa bure. Piga simu 100 watakupa maelekezo namna ya kumpata technical advisor akusaidie kupata ufumbuzi. Kama tatizo likizidi mtafute mwanasheria uangalie uwezekano wa kufungua madai ya tresspass kwenye vyombo vya sheria
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ukiitaji msaada kuwa mpole kubali lolote waweza pata mchumba thr ur no
     
Loading...