Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa mkaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chetuntu, Mar 30, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamjambo wapendwa, hope wote mmeamka bien, kwa wagonjwa na matatizo mbalimbali poleni. Leo nimepata kisa kimenitatiza kidogo naomba kushare nanyi wapendwa tumsaidie huyu ndugu. Huyu mkaka amezaa na mke wa mtu bila mume kujua na wote wanaendelea kumtunza mtoto sasa ana umri wa miaka mitano. Tatizo mdada anaogopa kusema ukweli kulinda ndoa yake, na mkaka (mwizi) anataka atambulike kwa mwanae japo na yeye ana mke.Mke wa mwizi keshaelezwa kuna mtoto nje kakubaliana na hilo japo hajui ni wapi/ kwa nani. Na familia ya mdada inajua kila kitu.Familia ya kiume na mke wa mwizi imekomaa inataka kumuona huyo mtoto. Mume wa dada hana ajualo. Nisaidieni kaka aanzie wapi, na familia ya mkaka mwizi na mdada ni marafiki toka udogoni..

    Nawasilisha.
     
  2. N

    Ntali Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkaka mwizi akatae kuonyesha ndugu zake huyo mtoto vinginevyo ndoa ya mdada mwizi itavunjika!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie warudi nyuma wakaUNDO madudu yao...wote wawili!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kama familia ya huyo dada inajua kila kitu, jambo la muhimu ni huyo dada kumueleza mume wake ukweli akishirikiana na ndugu zake, ila awe tayari kwa lolote litakalotokea.
    Kwa huyo kaka nae awe jasiri ashirikiane na huyo dada aliyezaa nae kumueleza mume wake kuhusu mtoto....
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Haya ndio matokeo yenyewe yanayotarajiwa..
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Imekaa vibaya
    mwanamke anayezaa nje ya ndoa kupata msamaha kwa mumewe ni ngumu
    nahisi harufu ya talaka hapo
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kuna uwezekano wa kuUNDO kweli!!! Wawe tayari kupambana na matokeo...
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    WataUNDO vipi
    halafu nashangaa huyo mume hajagundua chochote miaka yote
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Na kama mwanaume ni mwenye hasira hata mauaji yanaweza kutokea.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Katavi
    ingekuwa wewe ungefanyaje
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mbona mkaka tu ndo anaitwa mwizi kwenye hii post? huu ni ubaguzi wa kijinsia.

    ushauri zaidi nitatoa baadae.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    duuuuh! Hayo ndo maisha! Cna cha kuchangia.
     
  13. c

    chetuntu R I P

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    baada ya wazazi wa mdada kujua waliazimia kufanya siri kwa pamoja na mtoto ni kafanana na mamake .
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    haya wote wevi, ila kwanin wakwibe?
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kabla ya kuketi kitako kumweleza mumewe inabidi afunge na kusali sana
    kumwombea mumewe aondekana na hasira itakayomakabili
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Inakuwa ngumu sana kwa mwanaume kugundua hasa kama anamwamini sana mke wake. Wanawake wana siri nyingi sana hasa zinazohusu watoto, kuna dada yetu mmoja alipofariki yeye na mume wake, tulishangaa alipokuja jamaa mwingine kudai mtoto kuwa ni wake. Tulikosa la kusema maana mtoto alikuwa ni fotokopi ya yule jamaa, lakini yule mtoto alikuwa anapendwa sana na baba yake aliefariki, sipati picha yule baba angekuwa hai!!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh!
    Hii movie mbona kali hivi.
    Steringi lazma adedi.
    Mwambie mkaka mwizi asing'ang'anie kufanya hivyo. Huyo mtoto ni mdogo na ikitokea mdada mwizi ndoa yake imevunjika mtoto anaweza kuwa katika wakati mgumu.
    Inawezekana mke wa jamaa hana mapenzi kutoka moyoni na huyo mtoto na angeletewa alee sidhani kama angekubali.
    Wanachekelea kwasababu wanajua mtoto anahudumiwa huko aliko.
    Waache unafki wao kujifanya wana mapenzi na huyo mtoto.
    Dada mwizi nae hajatulia. Khaa!
     
  18. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mume B*w*e*g*e*!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ningekubali matokeo, ningemsamehe mke na maisha yangeendelea kama kawaida lakini uaminifu ungepungua...
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nakukaribisha kwenye jukwaa la lugha.
     
Loading...