Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa mjamzito

Discussion in 'JF Doctor' started by mimi05, Oct 31, 2011.

  1. mimi05

    mimi05 Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni ushauri kwa rafiki yangu mjamzito kwani anapata maumivu ya kichwa mara kwa mara, ni nini anaweza kutumia mbali na dawa za hospital?
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ameshaenda hospitali au unatafuta dawa mbadala wakati hata tatizo halijajulikana vizuri? Mpeleke kwanza hospitali yawezekana ana malaria kali na hamkutibu vizuri hiyo malaria toka hapo sasa ndo uje uombe ushauri hapa jf!
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mpe pole mgonjwa.aende hospitali.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anywe maji mengi na amwone daktari
     
  5. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aende hospitali itakuwa ni damu kidogo na pressure...pole
     
  6. mimi05

    mimi05 Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana ndugu zangu kwa ushauri,hata nilimshauri aende hospitali naona ataenda leo.Mungu awabariki.
     
Loading...