Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa matokeo ya rufaa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Shardcole, Feb 17, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hello magreat thinkers! Mdogo wangu kapata dv3-22 csee 2011, but comb hazjabalance kutokana na kupata D ktk masomo ya Geo Phys na Histr, so naomba naomba msaada kwa jinsi ya kukata rufaa kwa matokeo na mda unaochukua hadi kupata majibu ya rufaa pamoja na gharama na negative effects zake.. Naomba kuwasilisha.
     
  2. L

    Leo Tyger Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ku appeal ni sawa na kaz bure..sikushaur kwa hilo,matokeo yatarud vile vile..au akafel zaidi..d kua f..anyway nakumbka miaka 2 nyuma gharama ilikua kw somo 1 ni elfu 20,zen ts long process coz lazma kuchukua 4m baraza then u send kwa xul aliyosoma dogo..kwa ajil y signatur y mkuu w shule...ila kama pesa iko mukinga dogo aende private nafas atapata if he/shi has a credit...!
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    D ni pass
     
Loading...