Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa mama wa kambo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nsendo, Feb 18, 2012.

  1. N

    Nsendo Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jf,naomba kujuzwa unapolea mtoto wa mwanamme mawasiliano ya maendeleo ya huyu mtoto yawe yanapitia kwa huyu mama wa kambo au wawasiliane wenyewe?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    both ways.....
    Kama vile unavyolea mwanao...
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni bora wawasiliane wao wenyewe.
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wao wenyewe huku akihakikisha na wewe ukishirikishwa kwa kuambiwa.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sjakuelewa labda funguka zaidi
     
  6. i

    iMind JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Maranyingi watoto hupitisha shida zao kwa mama. This comes naturally. kutegemea ukaribu na upendo walionao wazazi hili laweza kubadilika kama baba anajali zaidi. Mtoto wa mume wako ni mtoto wenu na hastahili kubaguliwa kwa lolote lile.
     
  7. N

    Nsendo Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa mawazo ila mawasiliano ninayoulizia hapa ni juu ya biological mama kuulizia mwanae anaendeleaje huku ugenini amuulize mzazi mwenzie yaani baba watoto au mama wa kambo?
     
Loading...