Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa huyu dada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BPM, Oct 3, 2011.

  1. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    habari

    kuna dada mmoja amenieleza kisa hiki kimemtokea hadi sasa anashindwa aamue nini

    huyo dada kaolewa kwa ndoa ya kanisani miaka 11 iliyopita na wamejaliwa watoto 2 ila karibu kuna tatizo kubwa ambalo limemuuza sana . alipata ujauzito na yalikuwa makubalianno yake na mmewe watafuta mwana ili akijifungua aachane na masuala ya uzazi tena,

    alipobeba mimba hii yaani ya tatu baada ya mwezi akashangaa mme kidogo kama ameanza kubadilika . ujauzito ulipofikisha miezi 3 na nusu (week ya 16) tatizo ndipo lilipojitokeza, mme alitoka kazini na akapita kwenda kupata moja moto na baridi kama ilivyo ada lakini ilipofika saa nne usiku mme kazima simu na mke alijitahidi kumtafuta mara kwa mara lakini hakumpata .. imefika saa 11 mme kawasha simu na kumpigia mke lakini alikuwa ndo kafika getini. huyo dada alipata mshutuko pamoja na hasira ikapelekea kuanza kutokwa na damu ya hedhi . mwanaume akampeleka hosp na akamwacha na yeye kuendelea na arobaini zake pasipo hata kufuatilia hali ya mwenzake.. yule dada kapata mapumziko pale hosp, mme hakurudi tena kumjulia hali mwenzake. asubuhi ya siku iliyofuata jamaa ndo kaenda hosp na akaambiwa mwenzake anaweza kutoka kurudi nyumban, jamaa kaenda kuommba bili akapewa akalipa akaondoka na kumwambia mwenzake amjulishe akitaka kutoka . aliporuhusiwa mida ya saa nne jamaa akamwambia mke yuko busy sana achukue taksi arudi nyumbani.

    jamaa aliporudi usiku sana hakuweza hata kumuuliza mwenzake kuhusu maendeleo yake na wala alivyo muacha hosp zaidi ya yule dada kumjulisha karuhusiwa na jamaa kumwambia achukue taksi jamaa hakuwasiliana na mke wake hadi usiku saa 8 amerudi home . wamekaa kwa wiki mbili bahati mbaya yule dada akiwa nyumbani alianza kutokwa damu mida ya saa 9 alasiri akamjulisha mme kuhusu mabadiliko hayo na pia akamwambia kaongea na dr ameambiwa aende haraka hosp. jamaa kama kawaida akamwambia mwenzake aende hosp anakuja . yule dada amefika hosp akaambiwa mimba imeharibika inabidi kusafishwa haraka kitu alichoweza ni kumpatia dr. namba ya mmewe ili aongee nae kwani yule dada asingeweza kuongea (alikuwa analia tu) jamaa akamewambia dr aendelee na matibabu atakuja . jamaa kaenda hosp saa 4 usiku akamkuta yule dada hajarejewa na fahamu vizuri kwani alisafishwa saa 12 jioni. jamaa baada ya kuambiwa mkewe hajarejewa na fahamu jamaa akaondoka kurudi home.

    asubuhi ameenda kumjulia hali mke wake saa 3 na pia kuonan na dr ambaye alimweleza hali ya mkewe na akamwambia anataruhusiwa baadaye kwenye saa nne. jamaa akaomba bili akalipa na kuondoka bila hata kumuaga mkewe. aliporuhusiwa mke ilimlazimu kuchukua taksi na kurudi nyumba ambapo jamaa hakuweza kumpigia hata simu kujua maendeleo yake , na tangu tukio litokee hilo ni kama week 3 zimepita na ndani hakuna mawasiliano kati yako hata maongezi ,. jamaa rudi yake imekuwa ni usiku mkubwa , na mke hajaulizwa ahta maendeleo yake kiafya. mke kakata tamaa anataka achukue hatua hata ya kutengana na mwenzake
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Another long-winded post! I'll pass...
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo dada aachane na hlo janaume!
     
  4. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    yawezekan huyo jamaa alishafunga kizazi bila kumwambia mkewe,kuonna hiyo mimba ndio kumemchanganya....habari ya asubuhi lakini..
     
  5. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamaa ulimbukeni tu unamsumbua huyo.ts paining but huyo dada avumilie tu jamaa atarudi kwake
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo dada aende kulalamika kwa ndugu za mumewe yaani mkwewe au ndugu wa karibu nahisi watamsaidia
     
  7. s

    shalis JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumshauri jambo kwanza tunatakiwa tujue status yake
    je ni mfanyakazi au biashara
    je anajiamini kuwa hata yeye peke yake anaweza ?
    hapo atatusaidia na wachangiajai kutamka kuwa
    sasa nenda ukaanze maisha yako tena na watoto wako sehemu
    nyingine au la,
    ni ngumu sana kama yeye kula na kulala kwakwe anategemea huyo mume then ajiondoe ki urahisi kiasi hicho
    lol hizi ndoa sijui kama yangu itafika maana nazidi kusogeza mbele tu.
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Monkey Nabu, si uongee kwa kiswahili basi...
    Wengine sisi humu ni Maimuna
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,522
    Likes Received: 9,316
    Trophy Points: 280
    Si amuulize mumewe kuna nini kilichozidi au kupunguwa?

    Hii ni habari ya upande mmoja. Kwanza cha kujiuliza, huyu aliyoleta mada kayajuwaje yote haya in details? Kama yu karibu na hii familia kiasi cha kuyajuwa yote haya kinamshinda nini kusikiliza pande zote mbili? Badala ya kuleta ushambenga humu JF angeanza kwa kuwasikiliza mke na mume na angepata solution ya maana badala ya kutuletea habari za upande mmoja.
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmhh laikn swaga nyeusi kazianza wakat mimba ishakua kubwa...soma fresh

    no justfcation
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lazima kuna kitu kikubwa sanasana kipo nyuma ya pazia, ongea na huyo dada atakwambia tu
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Usione soo sema naye, sema nayee
    Aache utoto wake, utoto wakee
    mwite pembeni mwambie, umwambie
    we ndie mpenzi wake, mpenzi wakee

    Kama kuna ulilomkosea akweleze, aache kukuchezesha kombolela la moyo. Ye ni mtu mzima


    Akiendelea kula bati, kwani hilo bati shing ngapi bwana?? Kula bati hamisha mapenzi kwa watoto songa mbele.
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona hii story ina upande mmoja labda utueleze huyo jamaa kaanza kupat a uchizi lakini kuna sababu na je amejaribu kuongea nae au kuchunguza nini kinaendelea kwenye maisha ya mwenzake kabla ya kuchukua maamuzi
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni mwajiriwa na yeye kma yeye anaweza kujimudu ila anaangalia suala la watoto maana mtoto wa kwanza ana miaka 9 wa pili ana miaka 5
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nilijaribu kuongea nae huyo dada maana hata mimi nilimwambie kitu kam hicho lakini si unajua wengi wanapenda kusukuma makosa yote kwa wenzao...
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Wacha weeeee, jidada Rose umetema yai!
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hili suala liko kwenye familia na lilianza kitambo kidogo na jamaa kuna vikao anakwepa ..
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani mwanaume huyo amebadilika ghafla sana na inaonekana hana time kabisa na mke wake. In fact mi nahisi kama labda huyo mama alimkosea mume wake. kwani alifanya nini siku ya kwanza? siku ile alianza kupata matatizo (concidentely na ndio siku mume alianza kubadilika). labda alijaribu kutoa bila kumshirikisha mume wake? nadhani tuna hitaji version ya mume pia
     
  19. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si kawaida mwanaume kufanya hivyo, hata kama ni mtu wa kucheat sana. Labda jamaa kashtukia mimba si yake kwa namna anazojua yeye. bado kuna siri kubwa ambayo wanajua wenyewe hao wawili.
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu tatizo wengi hupenda kuonyesha wamekosewa kuliko kukosea
     
Loading...