Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nistdanavigator, Sep 13, 2012.

  1. nistdanavigator

    nistdanavigator JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 180
    Nilichaguliwa st joseph dar kimakosa sababu mi nimepiga arts,lakini baadae nikaenda tcu wakaniambia wamenibadilisha niende Udom Baed in ICT lakini profile yangu bado inaniandikia nipo admitted st joseph na chuo cha st joseph wamenitumia joing instruction kwa njia ya posta.Na kinachoniumiza zaidi nikitaka kulog in kwenye website ya udom ili nipate admission letter inagoma,ushauri wenu washika dau wa jmf.
     
  2. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda st.joseph
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hehehe kasome hivyohivyo

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. nistdanavigator

    nistdanavigator JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 180
    mpaka hapo sijapata jibu.
     
  5. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kesi kaka we joseph kwanza......
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    JE UMEPENDA KWENDA KUSOMA UALIMU??? au umeenda kwa ajili ya bando(boom)...sasa ni hivi kama hujapapenda nenda zako tu st joseph..ni sehemu nzuri hasa kama utaenda soma maswala ya it na comp science...ila yote kwa yote cheki nini au wapi unapapenda zaid...then go for it!!!!
     
  7. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama vp ungefanya mawasiliano na udom vingnevyo hao tcu waweza kuta walikuzingua, wewe wakomalie udom upate ukweli uko wap?
     
  8. nistdanavigator

    nistdanavigator JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 180
    Kwanza nifanyie kazi ushauri wako kaka.
     
Loading...