Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by hamuka, Jul 18, 2012.

  1. h

    hamuka Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamii forum , naomba kuuliza kama chuo kimefungwa , kutokana na matatizo, ni taratibu gani zinafuata baada
    ya hapo?

    Chuo cha maendeleo ya jamii Mlale kilichopo Songea kilifungwa mnamo tarehe 4/6/2012 na mpaka sasa tamko halijatolewa kwamba chuo kitafunguliwa lini. Baadhi ya matatizo yaliyopelekea kufungwa kwa chuo hicho ni kama yafuatayo.
    - Kutokuwepo kwa huduma safi ya maji , huduma ya umeme licha yakwamba unatumika kwa somo la ICT , kutokuwepo kwa huduma ya afya .

    Hayo ni baadhi tu ya matatizo yaliyopelekea kufungwa kwa chuo . Lakini kubwa zaidi Mkuu wa wilaya hiyo Ndugu Josephu J. Mkirikiti siku alipotoa tamko la kufunga chuo alisema, sababu kuu ni kwamba chuo cha maendeleo ya jamii Mlale hakina hadhi ya kuitwa chuo.
     
  2. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    source of info plz
     
  3. h

    hamuka Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikiliza mwana JF, mimi ni miongoni mwa wanachuo kwa hivyo nilikuwa shuuda toka mwanzo mpaka lilipo fikia sasa.
     
Loading...