Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Persie, Jul 13, 2012.

  1. Persie

    Persie Senior Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kwann Tanzania inaitwa She na sio He
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Beautiful things are called she
     
  3. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    A weak state!!
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sio Tanzania tu ni nchi nyingi zilizo tawaliwa na muingereza kwasababu ya umalkia wa inchi ya uingereza
     
  5. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti eeeh nilikuwa sijui aisee
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Typing error Mkuu, ila I hope nilicho kusudia kukifikisha kimefika. Akhsante kwa kuonesha kosa.
     
  7. Persie

    Persie Senior Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    @ Kenya kwani inaitwa she?
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nafikiri ni she kwasababu it bears living creature. tunaamini nchi nchi ama dunia kwa ujumla kwasababu ni reproductive basi ni she. haina maana kwamba he siyo repro lakin mimba hubebwa tumboni kwa mama so na nchi na yenyewe hubeba mimba na kuzaa
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    China,Russia aint weak ila they are ref to "she", infact ni nchi 1 tu ambayo ni fatherland, Germany! Nayo wanasema its bcause nature of the name kwenye lugha yao ni Masculine,
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    na sio tz tu bali hata nchi nyingine!!
     
  11. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    hii ndo tuanaita genger bias kwa sababu vitu, mahali na wanawake wamewekwa pamoja katika nafsi ya she/her na beauty wakati katika sayansi na hata dini twatumia man au he na famine gender haitumiki kabisa. wanagender hupenda kutumia zote kama he or she, chairperson n.k kupunguza unyanyapaa. kama umeona kwenye historia kuna theory inasema The origin of man nafikiri ingefaa iwe human being
     
  12. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Nchi kuitwa "she",kama ulijifunza english vizuri ulitakiwa kujua kwamba in english countries are referred as "she".Mambo ya masculine na feminine haya.Why?Do your home work to find why.Siyo swala la nchi kuwa weak au superpower.Tusisababishe watu waone JF imechoka,tatizo sisi waTz hata kama kitu hatukijui tunataka kuchangia tu,tunadhani ukisema sijui/I don't know utaonekana mjinga.Nawasilisha.
     
Loading...