Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada kwa hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kachumbari, Sep 3, 2011.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wandugu nilikuwa safari,nimerudi nyumbani kwangu usiku wa manane nimemkuta mama mkwe kalala na mke wangu chumbani kwangu,na nina nyumba kubwa tuu ya vyumba 4.niwaeleweje hawa watu na nifanyeje kwa hili?
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Labda mkeo anaogopa ameamua kuomba kamapani kwa mama yake. Je una watoto wakike?
     
  3. k

    kachumbari Senior Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Waroto 3 wakike 1 na wakiume 2,mimi sielewi
     
  4. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Alikua anapiga stor akapitiwa na usingiz.muulize mkeo vzr
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huyo mama mkwe wako na mkeo hawana nidhamu kabisa,ni afadhali mkeo angelala chumbani kwa mama yake wakati wewe haupo,
    kama kuna uwezakano wa kutoishi na wakwe ni bora zaidi kwa sababu kutapunguza matatizo mengine na wewe kuwa huru zaidi
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wanasagana.
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Duh...kazi kweli kweli
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hapo kuna tatizo. Ingepaswa kama anaogopa amchukue mtoto mmojawapo wa kike alale nae kama anaogopa. Ujio wako walikuwa wanaujua?
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mh!!!!... Huu nao ushauri??!
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hapa tatizo liko wapi? Si mama kalala na mwanaye, wewe inakuudhi nini? Mimi nilidhani unalalamika kwamba umemkuta baba mkwe amelala na mkeo, kumbe mama mkwe!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sioni ka kuna tatizo.............huko chumbani kwako waogopa kwani unafuga nni?majini?
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sasa mama mkwe atalalaje kwenye kitanda unachompigia pipe binti yake, wewe wa wapi?...........
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mambo yapo meng ya kufanya bandugu.
     
  14. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Vp, Mkeo na mkwe wako huwa wanaamini ushirikina?
    Is not normal hasa kama kuna vyumba vya kutosha wangeweza hata kwenda kulala chumbani huyo mama mkwe wako
    take time talk to wife, alfu chungeza ili ujue tatizo ni nini?
     
  15. m

    mkaa Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama mkwe noma anampenda mkwewe
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ujio wako walikuwa wanaujua?. Je baada ya kufika walistuka au walikuwa normal?
     
  17. F12

    F12 Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    co kihivyo Matola
     
  18. s

    strit boy Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni wewe swala hili linategemeana na mila na desturi za makabila fulani mfano kwetu mkwe wangu hawezi lala kwenye kitanda changu.
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kumbe kivipi? kama baba mtu anaweza kufanya ngono na binti yake wa kumzaa, hapo wewe unashangaa nini?
     
  20. F12

    F12 Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaa na mkeo akwambie 7bu za kulala na mamake ktk kitanda chenu huenda akawa na za mcngi za kukueleza, Kama anaeleza non sense ucmind ila mwoneshe kuwa hujapenda hiyo tabia kuashiria icrudie kwa cku ningine.
     
Loading...