Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa anayejua nafasi za kazi nhif na tpdc watu wameitwa kazini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by 2c2, Jul 24, 2012.

  1. 2c2

    2c2 Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhali mwenye taarifa kuhusu hizi nafasi zilizotangazwa miezi ya hapo nyuma naomba anihabarishe
     
Loading...