Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa anayejua dawa ya chunusi (upele)

Discussion in 'JF Doctor' started by Broker..., May 10, 2012.

  1. B

    Broker... Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani kwa yoyote anayejua dawa ya chunusi (upele) wa usoni naomba aniambie maana nmetumia dawa lakini bado hazijaisha..
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kunywa maji, ni dawa kiboko ya chunusi, fungua hapa: http://maajabuyamaji.net/jitibu-kwa-kutumia-maji/
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Dawa ya Kutibu Upele kwenye Uso: Chukua Siki Ya Apple
    (Apple Cider Vinegar)
    Kidogo Changanya Na Maji Kidogo Pamoja Na Mafuta Ya Nazi Kidogo Sana, Pakaa Kwenye huo Upele. Subiri Dakika Tano Au Kumi, Kosha Uso Kwa Maji Yaliokuwa Si Baridi Sana. Pakaa Kwa Siku Mara Moja kila siku kwa muda wa siku 7 kisha unipe feedback.
     
  4. Mr Suprize

    Mr Suprize JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2015
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 304
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Umri miaka 20, nimewahi kwenda kwa dokta wakanichunguza wakagundua uso wangu umejaa mafuta mengi, akanishauri niende duka la vipodozi nikaeleze type ya ngoz yangu ili waweze kunpa lotion inayoendana na ngozi yangu.

    Wakanishauri nitumie lotion ya ZOA ZOA NA sabuni yake (zoazoa soap), sasa nimeanza kutumia tangu mwezi wa tano mwanzoni mpaka sasa tatizo langu la chunus bado linasumbua.


    Mwenye idea yoyote naomba alete uzoefu wake hapa!

    Natanguliza shukrani.
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2015
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pakaza udongo wa mama Zainab upo umu.
     
  6. Mr Suprize

    Mr Suprize JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2015
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 304
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Unapatkana wap na gharama GAN?
     
  7. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2015
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 613
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kama uko kwenye ndoa fanya hivi,
    wakati wa kufanya tendo la ndoa chagueni mchezo wa katerero yale maji yatakayotoka kwenye uke yachukue uyapake usoni kila unapofanya mapenzi itakapofika asubuhi nenda kaoge, fanya hivyo kila mara hiyo ni dawa nzuri ya chunusi
     
  8. Nanaa

    Nanaa JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2015
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 5,931
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mhhh.. ngumu kumesa...
     
  9. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2015
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 430
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Kwa umri wako huo chunusi ni jambo la kawaida, ni sehemu ya ukuaji. Hivyo usijali sana.
    Maana nikikupa mbinu sahihi za kumaliza chunusi naweza kukudumbukiza kwenye Gonjwa la Ukimwi.
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2015
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Zainab clay ikigoma nunua clincin gel pharmacy yoyote.
     
  11. G

    Galileo Member

    #11
    Aug 25, 2015
    Joined: Jan 31, 2015
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana. Mimi pia hilo tatizo ninalo. Nikinyowa ndevu kwa nyembe au kwa mashine bado mavipele yanatokea. Mpaka nikasema sasa hizi ndevu niziuze lakini haikuwezekana.

    Kaka ngozi zetu sisi wengine nizafanana na chuma cha pua, tumia mafuta ya chuma kupaka maeneo hayo mara 2 kwa siku. Muda wa kulala na asubuhi. Wiki moja tu, kweisheni
     
  12. ISLETS

    ISLETS JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2015
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 4,298
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    umri unaruhusu... subiri miaka miwili au mitatu baadaye utaona zinaisha zenyewe.
     
  13. C

    Cataliyya JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2015
    Joined: Feb 12, 2015
    Messages: 257
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nitafute nitamaliza tatizo lako 0719252523
     
  14. From Sir With Love

    From Sir With Love JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2015
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 80
    Nilikuwa na tatizo LA chunusi tangu kubalehe. Na nilikuwa usoni tu. Hili tatizo niliishi nalo mpaka nikazoea. Lakini ilifika wakati nikaomba mungu nijue tatizo nini. Wazima likaja niache kula baadhi ya chakula. Nikaacha kunywa soda. Chunusi zikawa zinakuja tu. Nikaacha na kiti moto, wapi. Nikaacha kuacha kula chipsi mayai. Aisee wiki mbili chunusi zikaanza kuondoka. Mpaka Leo. Kumbe alas, mayai. Mayai bwana. Nilikuwa na allergy na mayai. Mpaka Leo hamna chunusi na mayai sili tena. Angalizo usiende kufanya allergy test. Utaambiwa usile vitu kibao. Wewe ndo daktari wa kwanza kujitibu. Acha kula baadhi ya chakula kwa mwezi mmoja mpaka ujue tatizo.
     
Loading...