Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kwa anayefahamu sociology!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nospah, Sep 19, 2012.

  1. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajf mimi nmebahatika kuchaguliwa kwenda kusoma b.a sociology pale UDSM ukiachilia mbali presha ya kupata au kukosa mkopo bado sijajua itansaidia vp maishan wapi ntapt kaz n mengine mengi hapa nawaza kubadilisha kozi. Kwa yeyote mwenye ufaham naomba msaada! Kumbuka sikuichagua but nmepangwa tu!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kazi zipo nyingi sana tu ila competition kubwa sana
     
  3. D

    Dickson Alex Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Natanguliza samahani,kuna m2 amepangwa hivyo kama wewe na mshua wake anapiga HESLB ameniambia hajapata kitu,yani katoka kapa na kuhusu kazi mara nyingi ni ustawi wa jamii.
     
  4. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 916
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Unatakiwa kusoma na kufaulu kwa kiwango cha juu, gpa kubwa kuanzia 4.0 kazi zitakutafuta badala ya wewe kutafuta
     
  5. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kazi zipo nyingi mdau usihofu kwani sociology ni pana na ina deal zaidi na maisha ya kila siku ya mwanadamu hivyo deal ni nyingi kikubwa ni wewe kujiandaa kisaikolojia kwamba unapokwenda Chuo ni kupata maarifa mapya na ya ziada kuhusu fani flani ambayo utayatumia katika kupambana na changamoto zilizopo uraiani na si lazima uajiriwe. Ila wengi wanaosoma socialogy huwa wanakuwa Maafisa Maendeleo ya jamii, wengine wanakuwa mabwana labour na wengine wafanya biashara na wajasiamari kutokana na uwezo wao wa kuifahamu jamii hivyo wanakuwa na mbinu za ziada za kutambua maisha ya kila siku ya mwanadamu pamoja na uwezo wa kuangalia fursa zilizopo kwenye jamii.

    [TABLE]
    [TR]
    [TD="class: DEFINITION, width: 17"]1. [/TD]
    [TD="class: DEFINITION"]study of society: the study of the origin, development, and structure of human societies and the behavior of individual people and groups in society
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: DEFINITION, width: 17"]2. [/TD]
    [TD="class: DEFINITION"]study of individual social institution: the study of a particular social institution and the part it plays in society[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,423
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Sociology is a study of society, society ni pana sana, hivyo kazi ni nyingi kila engo sociologist anahitajika.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hiyo nayo imekuwa everyone's, tegemea ushindani katika ajira manake mfumo wenyewe hautufundishi kujitengenezea ajira bali kuajiriwa!!!!
     
  8. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asanteni wadau sasa ngoja nchek mkopo nackia umetoka!
     
Loading...