Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: kwa anakwenda ARUSHA leo ani PM tafafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Feb 2, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ninahitaji kutuma barua arusha, barua hii inatakiwa kufika kabla ya saa tatu asubuhi kesho, nataka kuupeleka Ngorongoro Conservation Authority
    .
    Kama kuna mtu anakwenda Arusha leo na anaweza kufikisha bahasha hii Ngorongoro Conservation Authority aniPM, ili tuongee kuhusu namna nitampa hi bahasha, I will pay kidogo money for your time and help.

    asante.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Mkuu

    Zingatia maadili ya Jukwaa


    Nenda Ubungo Pale ukaitume kwa Dar Express itafika kwa amani usalama na utulivu mmjulihe mtu aipokee ili kuiwahisha
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa hata airport leoleo
     
Loading...